10,449 việc làm
Thỏa thuận
Hải Dương
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
35 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
NANOCO GROUP
Nhân viên vận hành máy - Nhà máy Biên Hòa
Thiết Bị Điện Phước Thạnh - Nanoco Group
2.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 20 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY TNHH SML VIETNAM
Supplier Quality Engineer (SQE)
SML Trims & Packaging
3.7
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Tổ Chức Hội Nghị, Sự Kiện Và Du Lịch Quốc Tế Hòa Bình
Chuyên viên tuyển dụng
Hòa Bình Group
3.5
10 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
12 - 25 triệu
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY TNHH SML VIETNAM
Quality Management System Manager
SML Trims & Packaging
3.7
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
13 - 15 triệu
Nghệ An
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Trang Trí Nội Thất P.I.P
Kế Toán Thanh Toán
Trang Trí Nội Thất P.I.P
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Chuyên viên Hành chính Nhân sự (phụ trách Tuyển dụng)
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
14 - 17 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
18 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
Phó Phòng Xuất Nhập Khẩu
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
15 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
Client Advisor - Luxury Watch & Jewelry - HCM
Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
4.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
Trưởng / Phó phòng chất lượng (QAQC)
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
Công Ty TNHH MTV Công Nghiệp Masan
Nhân Viên Y Tế
Masan
3.0
9 - 12 triệu
Hải Dương
Đăng 20 ngày trước
11 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
Chuyên viên Kế hoạch và Chính sách bán lẻ
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
HADANA BOUTIQUE RESORT HỘI AN
Lifeguard - Nhân viên cứu hộ
Hadana Boutique Resort Hội An
Thỏa thuận
Quảng Nam
Đăng 20 ngày trước
Du thuyền/Nhà hàng Ambassador Cruise Hạ Long - Lan Hạ
Chuyên viên MarCom Tập sự
Nhà hàng Ambassador Cruise Hạ Long
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
9 - 12 triệu
Hải Dương
Đăng 20 ngày trước
Khách sạn Grand Plaza Hà Nội
Nhân Viên FSP
Grand Plaza
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
Cửa Hàng Trưởng (Bình Dương)
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY TNHH SX-TM-DV TÂN TƯỜNG KHANG
Nhân Viên Kế Hoạch
TÂN TƯỜNG KHANG
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
Trên 20 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
SAPO Technology., JSC
TRỢ LÝ GIÁM ĐỐC KINH DOANH
SAPO Technology
3.3
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
8 - 20 triệu
Thái Nguyên
Đăng 20 ngày trước
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh & 6 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng,
Đăng 20 ngày trước
Công ty CP Kết Cấu Thép ATAD
Giám Sát Thi Công
Kết Cấu Thép ATAD
3.2
Thỏa thuận
Thanh Hoá & 2 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - CTCP
[TT VH HN - HCM] - Nhân viên khai thác
CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - EMS
3.0
9 - 12 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
11 - 22 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
Trên 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
28 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hải Dương năm 2024
Báo Hải Dương tuyển dụng nhân sự
Công chức Hải Dương
28 việc làm 11 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 31/10/2024
Hạn nộp hồ sơ: 31/10/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Hành chính – Trị sự, Báo Hải Dương, số 10 đường Đức Minh, phường Thanh Bình, TP Hải Dương, tỉnh Hải Dương

Báo Hải Dương cần tuyển cử nhân báo chí, cử nhân, kỹ sư các ngành kinh tế, tài chính, kỹ thuật, kỹ sư công nghệ thông tin.

1. Yêu cầu chung:

– Lý lịch rõ ràng, sức khỏe đáp ứng được yêu cầu công việc.

– Tuổi không quá 25 đối với sinh viên mới ra trường. Những người đang làm phóng viên, nhân viên IT trong môi trường báo chí, tuổi không quá 35.

– Tốt nghiệp đại học các trường có uy tín.

– Trình độ tiếng Anh A2 theo khung tham chiếu ngôn ngữ chung châu Âu.

– Có kỹ năng phân tích, tổng hợp, xử lý thông tin.

– Có kiến thức tổng thể về kinh tế – xã hội.

– Khả năng giao tiếp tốt.

– Chịu được sức ép công việc.

– Ưu tiên nam giới.

– Không phân biệt người có hộ khẩu thường trú tại Hải Dương hay các địa phương khác.

2. Quyền lợi được hưởng

– Được làm việc trong môi trường làm báo chuyên nghiệp, minh bạch, năng động và công bằng.

– Thu nhập theo năng lực. Với những cử nhân, kỹ sư giỏi, đam mê và cống hiến hết mình cho sự phát triển của Báo Hải Dương thu nhập ngang bằng các tập đoàn hàng đầu Việt Nam.

– Sau thời gian thử việc, được đóng bảo hiểm đầy đủ theo quy định của Bộ luật Lao động, được khám sức khỏe định kỳ hằng năm, có cơ hội thăng tiến…

3. Hồ sơ ứng tuyển

– Hồ sơ gồm: Sơ yếu lý lịch, đơn xin việc (viết tay), bản sao các văn bằng, chứng chỉ có chứng thực, giấy khám sức khỏe.

– Thời gian nộp hồ sơ: Trong ngày làm việc.

– Hồ sơ gửi về Phòng Hành chính – Trị sự, Báo Hải Dương, số 10 đường Đức Minh, phường Thanh Bình, TP Hải Dương, tỉnh Hải Dương. Điện thoại: 02203.897.370 (máy lẻ 106); Di động: 0948.593.363.

Nguồn tin: baohaiduong.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hải Dương năm 2024
Công chức Hải Dương Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Hải Dương

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Hải Dương. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo