14,638 việc làm
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 4 ngày trước
Công ty TNHH Giáo dục Khai Nguyên
Kế Toán Nội Bộ
Giáo dục Khai Nguyên
1.0
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
7 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Danko
Chuyên Viên Thanh Quyết Toán
Tập Đoàn Danko
2.0
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Công Ty TNHH X.e Việt Nam
Kế toán công nợ
X.e Việt Nam
1.0
11 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
CHUYÊN VIÊN QUẢN LÝ TÀI SẢN THIẾT BỊ - UP 20 M
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
16 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân Đội
TUYỂN TELESALE BẢO HIỂM MIC
Bảo hiểm Quân đội (MIC)
2.9
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN HD
Technical Lead
Chứng khoán HDS
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY TNHH DAESANG VIỆT NAM
Sales B2B - Kinh doanh Nguyên liệu
DAESANG VIỆT NAM
3.7
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
C&B Team Leader - up 35M
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
27 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
AI Engineer
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
Kỹ sư TVGS Xây dựng
ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
Thỏa thuận
Hà Nội, Vĩnh Phúc
Đăng 30 ngày trước
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hậu Giang] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
9 - 50 triệu
Hậu Giang
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 30 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Phân tích đầu tư tài chính
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
14 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
MANUFACTURING QUALITY ENGINEER (US Company)
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
4.6
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30 ngày trước
800 - 1 USD
Hưng Yên
Đăng 30 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN XHOME VIỆT NAM
Kế toán viên
XHOME
3.0
8 - 14 triệu
Cần Thơ
Đăng 30 ngày trước
8 - 17 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
Thư Ký Dự Án
ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 30 ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
CVCC/Chuyên gia phân tích nghiệp vụ (Open Banking) - K.CNTT
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Kỹ thuật (Quảng Ninh)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
10 - 20 triệu
Quảng Ninh
Đăng 30 ngày trước
13 - 18 triệu
Hưng Yên
Đăng 30 ngày trước
9 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
Manufacturing Planner (US Company)
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
4.6
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Nam,
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN PHÁT TRIỂN ẨM THỰC VIỆT NAM
[VNCD GROUP - F&B] NHÂN VIÊN THU MUA - LƯƠNG 15TR
TẬP ĐOÀN PHÁT TRIỂN ẨM THỰC VIỆT NAM -VNCD
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Nam,
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Nam,
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Nam,
Đăng 30 ngày trước
15 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
Trên 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công TY CP Tập Đoàn Vàng bạc đá quý DOJI
Nhân Viên Tư Vấn Bán Hàng Trang Sức (DOJI Hội Sở)
Tập đoàn vàng bạc đá quý DOJI
2.8
9 - 15 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
Tuyển dụng Công chức Thành phố Hồ Chí Minh năm 2024
Ban Thường vụ Đảng ủy phường Vĩnh Tân, TP. HCM tuyển dụng hợp đồng lao động năm 2026
Công chức Thành phố Hồ Chí Minh
226 việc làm 2 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 18/09/2026
Hạn nộp hồ sơ: 25/09/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 5
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Đường ĐT 742, khu phố 4, phường Vĩnh Tân, Thành phố Hồ Chí Minh.

Ban Thường vụ Đảng ủy phường Vĩnh Tân, TP. HCM tuyển dụng hợp đồng lao động năm 2026, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 05 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 15/9/2026 đến hết ngày 25/9/2026 (trong giờ hành chính).

– Địa điểm: Ban Xây dựng Đảng Đảng ủy phường Vĩnh Tân, địa chỉ: đường ĐT 742, khu phố 4, phường Vĩnh Tân, Thành phố Hồ Chí Minh.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: Thông tin phường Vĩnh Tân

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Thành phố Hồ Chí Minh năm 2024
Công chức Thành phố Hồ Chí Minh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay - note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của thành phố Hồ Chí Minh. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo