15,169 việc làm
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 10 ngày trước
Ngân hàng Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Việt Nam Hiện Đại ( OCEANBANK cũ)
CVCC/ CV Giải pháp số
OCEANBANK (MBV)
3.8
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
7 - 8.3 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Điện Biên
Đăng 17 ngày trước
CÔNG TY TNHH DAESANG VIỆT NAM
Nhân viên Điều phối SCM
DAESANG VIỆT NAM
3.7
Trên 12 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
15 - 18 triệu
Hải Phòng
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
16 - 26 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Vietnam Furniture Resources (VFR)
Production Support (Hỗ trợ sản xuất thầu phụ)
Vietnam Furniture Resources (VFR)
1.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Dương & 2 nơi khác
Đăng 17 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Thống kê kho Vật tư bảo trì
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
13 - 18 triệu
Tây Ninh
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Công ty Cổ phần MEDIAMART Việt Nam
Thư ký ngành hàng (Sales Admin)
Công ty Cổ phần MEDIAMART Việt Nam
2.3
10 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
15 - 18 triệu
Hải Phòng
Đăng 17 ngày trước
7 - 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
12 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
15 - 18 triệu
Hải Phòng
Đăng 17 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Thực tập sinh Vận hành Website
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4
2 - 3 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Công ty Cổ Phần Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Chuyên viên cao cấp Hành chính vận hành
Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
15 - 18 triệu
Hải Dương
Đăng 17 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
Hồ Chí Minh Nhân viên Đóng gói hàng hóa
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
15 - 18 triệu
Hải Dương
Đăng 17 ngày trước
15 - 40 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 17 ngày trước
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 17 ngày trước
15 - 18 triệu
Hải Dương
Đăng 17 ngày trước
11 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
13 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 17 ngày trước
Công ty Cổ phần Dewoo
Nhân Viên Kế Hoạch Sản Xuất
Công ty Cổ phần Dewoo
10 - 13 triệu
Bình Dương
Đăng 17 ngày trước
8.9 - 9.9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Công Ty TNHH Sài Gòn Stec
SOURCING (Tiếng Anh hoặc Trung)
Công Ty Sài Gòn Stec
4.5
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 17 ngày trước
15 - 18 triệu
Hải Dương
Đăng 17 ngày trước
CÔNG TY TNHH HOÀNG AN NHIÊN
Kế Toán Nội Bộ
Hoàng An Nhiên Group
11 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Amkor Technology Việt Nam
Automation Mechanical Engineer
Amkor Technology Việt Nam
3.4
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 17 ngày trước
15 - 18 triệu
Hải Dương
Đăng 17 ngày trước
10 - 16 triệu
Bình Dương
Đăng 17 ngày trước
Tới 7.3 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ EASIA TRAVEL
T&D Executive
Easia Travel
3.4
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Tới 7.3 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 17 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
14 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
10 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Thành phố Hồ Chí Minh năm 2024
Ban Thường vụ Đảng ủy phường Phước Thắng, TP. HCM tuyển dụng hợp đồng lao động năm 2026
Công chức Thành phố Hồ Chí Minh
220 việc làm 3 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/09/2026
Hạn nộp hồ sơ: 17/09/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 4
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 1020 đường 30/4, phường Phước Thắng, Thành phố Hồ Chí Minh.

Ban Thường vụ Đảng ủy phường Phước Thắng, TP. HCM tuyển dụng hợp đồng lao động năm 2026, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 04 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày ban hành Thông báo đến hết ngày 17/9/2026, trừ thứ Bảy, Chủ nhật và ngày lễ.

+ Buổi sáng: từ 07 giờ 30 phút đến 11 giờ 30 phút.

+ Buổi chiều: từ 13 giờ 30 phút đến 17 giờ 00 phút.

– Địa điểm: Ban Xây dựng Đảng Đảng ủy phường Phước Thắng. Địa chỉ: Số 1020 đường 30/4, phường Phước Thắng, Thành phố Hồ Chí Minh.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: Phường Phước Thắng – TP Hồ Chí Minh

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Thành phố Hồ Chí Minh năm 2024
Công chức Thành phố Hồ Chí Minh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay - note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của thành phố Hồ Chí Minh. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo