7,507 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Trưởng Ban Bếp
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0
25 - 45 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
16 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty TNHH Thức Ăn Thủy Sản Growmax
CHUYÊN VIÊN TUYỂN DỤNG (TOÀN QUỐC)
Thức Ăn Thủy Sản Growmax
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 25 ngày trước
Headhunter HRchannels Group
Lập trình máy dệt (Vải Len)
HRchannels Group
3.8
15 - 35 triệu
Long An
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN MAISON RETAIL MANAGEMENT INTERNATIONAL
HCM - HR Data Analytics Executive
Maison Retail Management International
3.5
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
Chuyên Viên Truyền Thông Nội Bộ - Y Khoa
Nhà thuốc FPT Long Châu
3.1
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
7 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Ziehl-Abegg Vietnam
Accountant
Ziehl-Abegg Vietnam
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 26 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tekcom
Senior Brand & Visual Designer (Inhouse Marketing)
Công Ty Cổ Phần Tekcom
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
CÔNG TY TNHH TRỐNG ĐỒNG VIỆT NAM
ODOO DEVELOPER FRESHER/JUNIOR
TRỐNG ĐỒNG VIỆT NAM
4.0
16 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Doanh nghiệp (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hải Phòng, Ninh Bình
Đăng 26 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Doanh nghiệp (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Đấu thầu
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Tư vấn Tài chính Cá nhân
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đắk Lắk
Đăng 26 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Tư vấn Tài chính Cá nhân
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hải Phòng, Quảng Ninh
Đăng 26 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Tư vấn Tài chính cá nhân - Khu vực Hà Nội
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
10 - 20 triệu
Hà Nam
Đăng 26 ngày trước
15 - 16 triệu
Bình Dương
Đăng 26 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Chuyên Viên R&D (Trials & Experimentation Specialist)
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
10 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giao dịch viên
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giao dịch viên
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Thái Nguyên, Ninh Bình
Đăng 26 ngày trước
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN MAISON RETAIL MANAGEMENT INTERNATIONAL
HCM - Chuyên viên Mua hàng (Procurement Specialist)
Maison Retail Management International
3.5
15 - 19 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Đắk Lắk, Bình Thuận
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 26 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 26 ngày trước
50 - 70 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 26 ngày trước
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Huế
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Lai Châu
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Ninh Bình
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 26 ngày trước
Công Ty TNHH SX - TM - DV Lê Trần
Amazon Seller Central & Wayfair Partner Home
SX - TM - DV Lê Trần
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Giám Đốc Kinh Doanh Miền Nam Ngành Sơn Nước
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
35 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
NANOCO GROUP
Kỹ sư sản xuất - Nhà máy Biên Hòa
Thiết Bị Điện Phước Thạnh - Nanoco Group
2.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Lai Châu
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 26 ngày trước
Ziehl-Abegg Vietnam
Senior Accountant
Ziehl-Abegg Vietnam
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 26 ngày trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Ban QLDA Hỗ trợ kỹ thuật “Quỹ toàn cầu phòng, chống HIV/AIDS giai đoạn 2024-2026” tuyển dụng cán bộ
Công chức Hà Nội
187 việc làm 14 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 03/06/2024
Hạn nộp hồ sơ: 03/06/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng 16.11, Tầng 16, Tòa nhà Tổng cục dân số và KHHGĐ, Ngõ số 8, Tôn Thất Thuyết, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội.

Ban Quản lý dự án Hỗ trợ kỹ thuật “Quỹ toàn cầu phòng, chống HIV/AIDS giai đoạn 2024-2026” do Quỹ Toàn cầu phòng, chống AIDS, Lao và Sốt rét viện trợ không hoàn lại – Cục Phòng, chống HIV/AIDS, Bộ Y tế cần tuyển dụng cán bộ, người Việt Nam, có trình độ và kinh nghiệm làm việc cho Dự án Quỹ toàn cầu phòng chống HIV/AIDS giai đoạn 2024-2026 do Quỹ toàn cầu phòng chống AIDS, Lao và Sốt rét tài trợ triển khai thực hiện các hoạt động tại 39 tỉnh/thành phố và các đơn vị.

Vị trí tuyển dụng:
– 01 Cán bộ chương trình Can thiệp giảm hại và dự phòng, Tổ Can thiệp và giảm tác hại, hưởng lương từ nguồn ngân sách vốn đối ứng của dự án (Xem TOR đính kèm)

Hồ sơ xin việc bao gồm:
– Đơn xin việc (bằng Tiếng Anh và Tiếng Việt);
– Sơ yếu lý lịch (bằng Tiếng Anh và Tiếng Việt);
– Bản sao hoặc scan các văn bằng chứng chỉ liên quan (bằng tốt nghiệp, chứng chỉ ngoại ngữ, chứng chỉ Tin học, các bằng cấp khác (nếu có);
– Bản sao giấy khai sinh;
– Giấy khám sức khoẻ (trong vòng 6 tháng gần đây nhất);
– 02 ảnh chân dung (4 x 6 cm).

Thông tin liên hệ chi tiết:
Bà Vũ Thị Thu Lan, Tổ Hành chính – Tổng hợp
Ban Quản lý dự án Hỗ trợ kỹ thuật “Quỹ toàn cầu phòng, chống HIV/AIDS giai đoạn 2024-2026” – Cục Phòng, chống HIV/AIDS, Bộ Y tế
Phòng 16.11, Tầng 16, Tòa nhà Tổng cục dân số và KHHGĐ, Ngõ số 8, Tôn Thất Thuyết, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội.
E-mail: vtl0211new@gmail.com

Hạn chót nộp hồ sơ: 17h30, thứ 2, ngày 10/6/2024.

(Chỉ các ứng viên được lựa chọn vào danh sách ngắn mới được mời đến kiểm tra và phỏng vấn. Xin vui lòng không liên hệ qua điện thoại.)

***** Đính kèm:

– Bản mô tả công việc

Nguồn tin: vaac.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo