10,584 việc làm
Thỏa thuận
Sơn La
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
15 - 17 triệu
Bình Dương
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
CHUYÊN VIÊN - THÍ NGHIỆM
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
13 - 16 triệu
Long An
Đăng 26 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦNTẬP ĐOÀN HAMIER VIỆT NAM
Chuyên Viên Đào Đạo (mạnh hệ thống)
Tập đoàn Hamier Việt Nam - Little Garden Spa
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
8 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Trên 1.5 USD
Hà Nội, Phú Thọ
Đăng 26 ngày trước
Công Ty TNHH MTV Sản Xuất Và In Nhãn Cao Phát Đạt
Kế Toán Trưởng
Sản Xuất Và In Nhãn Cao Phát Đạt
30 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Công ty TNHH Thiện Chí Sài Gòn
Kỹ Sư Cơ Khí
Thiện Chí Sài Gòn - Goodwill
13 - 17 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
CÔNG TY CP THUẬN HẢI
Chuyên viên pháp lý
THUẬN HẢI
3.8
17 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
Công ty TNHH Bảo hiểm nhân thọ Cathay Việt Nam
Nhân Viên Hành Chính
Bảo hiểm Cathay Life Việt Nam
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
10 - 11 triệu
Long An
Đăng 26 ngày trước
20 - 23 triệu
Bình Dương
Đăng 26 ngày trước
Công ty TNHH Panel Plus Việt Nam
Nhân viên kế toán bán hàng
Panel Plus Việt Nam
1.0
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
Vietnam Furniture Resources (VFR)
Business System Specialist (AI & Process Digitalization)
Vietnam Furniture Resources (VFR)
1.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 26 ngày trước
13 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 26 ngày trước
11 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh, Thừa Thiên - Huế
Đăng 27 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Y Tế Tp. HCM
Chuyên viên kế toán
Xuất Nhập Khẩu Y Tế Tp. HCM - Yteco
13 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
15 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
600 - 1 USD
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
13 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÀ PHÊ CAO NGUYÊN
Senior Finance Specialist
Highlands Coffee
4.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH VIỆT THÁI QUỐC TẾ
Junior Business Analyst
Tập Đoàn Việt Thái Quốc Tế VTI
2.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
26 - 31 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN MAISON RETAIL MANAGEMENT INTERNATIONAL
HCM - Fashion Design Team Leader
Maison Retail Management International
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
26 - 31 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
10 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
DevOps
Nhà thuốc FPT Long Châu
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
12 - 20 triệu
Hà Nội, Hưng Yên
Đăng 27 ngày trước
Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
IT Business Analyst
Nhà thuốc FPT Long Châu
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
16 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty TNHH In Bao Bì Toàn Phát
Trưởng phòng HCNS
In Bao Bì Toàn Phát
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP BIA - RƯỢU - NƯỚC GIẢI KHÁT HÀ NỘI HABECO
Nhân viên giao nhận
BIA - RƯỢU - NƯỚC GIẢI KHÁT HÀ NỘI HABECO
4.3
14 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
TẬP ĐOÀN NAMGROUP
Chuyên viên Pháp lý dự án
TẬP ĐOÀN NAMGROUP
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Mirae Asset (Việt Nam)
Nhân viên Thu hồi nợ qua điện thoại
Công ty tài chính Mirae Asset (Việt Nam)
2.2
6 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty CP Chứng khoán Phú Hưng
CRM & Marketing Automation Specialist
Chứng khoán Phú Hưng
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Sơn La năm 2024
Ban QLDA đầu tư xây dựng Thuận Châu,tỉnh Sơn La tiếp nhận vào viên chức năm 2025
Công chức Sơn La
68 việc làm 9 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 27/08/2025
Hạn nộp hồ sơ: 27/08/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 8
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Văn phòng – Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Thuận Châu, tỉnh Sơn La

Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Thuận Châu thông báo tiếp nhận vào viên chức năm 2025.

I. CHỈ TIÊU TUYỂN DỤNG

Số lượng chỉ tiêu tiếp nhận vào viên chức: 08 chỉ tiêu, cụ thể:

1. Vị trí việc làm Kỹ sư quản lý dự án hạng III (Quản lý tiến độ, chất lượng, giá trị khối lượng thi công các dự án): 02 chỉ tiêu.

2. Chuyên viên hành chính – Văn phòng (tham mưu xây dựng các đề án, kế hoạch, chương trình… quy chế làm việc của cơ quan): 01 chỉ tiêu.

3. Chuyên viên tài chính kiêm thủ quỹ (quản lý tài chính, quản lý kho, quỹ đơn vị): 01 chỉ tiêu

4. Kế toán viên (Quản lý hồ sơ dự án, giải ngân thanh toán các nguồn vốn): 02 chỉ tiêu

5. Địa chính viên hạng III (Thực hiện nhiệm vụ giải phóng mặt bằng các dự án): 02 chỉ tiêu

II. ĐỐI TƯỢNG, ĐIỀU KIỆN, TIÊU CHUẨN

1. Đối tượng

Có 05 năm công tác trở lên đang làm công việc chuyên môn, nghiệp vụ phù hợp với công việc ở vị trí việc làm dự kiến tiếp nhận vào làm việc tại Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Thuận Châu và có đóng bảo hiểm xã hội bắt buộc (không kể thời gian tập sự, thử việc, nếu có thời gian công tác có đóng bảo hiểm xã hội bắt buộc không liên tục mà chưa nhận trợ cấp bảo hiểm xã hội một lần thì được cộng dồn).

2. Điều kiện đăng ký dự tuyển viên chức

a) Người đăng ký dự tuyển phải có đủ tiêu chuẩn về phẩm chất, chuyên môn nghiệp vụ, năng lực theo yêu cầu của vị trí việc làm, chức danh nghề nghiệp và có đủ các điều kiện sau đây không phân biệt dân tộc, nam, nữ, thành phần xã hội, tín ngưỡng, tôn giáo được đăng ký dự tuyển:

– Có quốc tịch Việt Nam và cư trú tại Việt Nam;

– Từ đủ 18 tuổi trở lên;

– Có đơn đăng ký dự tuyển;

– Có lý lịch rõ ràng;

– Có văn bằng, chứng chỉ đào tạo, chứng chỉ hành nghề hoặc có năng khiếu kỹ năng phù hợp với vị trí việc làm;

– Đủ sức khoẻ để thực hiện công việc hoặc nhiệm vụ.

b) Những người sau đây không được đăng ký dự tuyển viên chức:

– Mất năng lực hành vi dân sự hoặc bị hạn chế năng lực hành vi dân sự;

– Đang bị truy cứu trách nhiệm hình sự; đang chấp hành bản án, quyết định về hình sự của Tòa án; đang bị áp dụng biện pháp xử lý hành chính đưa vào cơ sở cai nghiện bắt buộc, đưa vào cơ sở giáo dục bắt buộc, đưa vào trường giáo dưỡng.

3. Điều kiện, tiêu chuẩn về trình độ chuyên môn

– Có bằng tốt nghiệp đại học trở lên các chuyên ngành Xây dựng, xây dựng dân dụng, cầu đường, giao thông, thuỷ lợi, nước sinh hoạt (Đối với vị trí việc làm quản lý dự án hạng III); Chuyên ngành Quản lý đất đai, tài nguyên môi trường (Đối với vị trí việc làm Địa chính viên hạng III); Chuyên ngành Kế toán (Đối với vị trí việc làm chuyên viên hành chính –văn phòng; chuyên viên tài chính kiêm thủ quỹ; kế toán viên).

– Có chứng chỉ bồi dưỡng theo tiêu chuẩn chức danh nghề nghiệp hoặc chứng chỉ hành nghề hoạt động phù hợp với vị trí việc làm theo quy định.

– Có kỹ năng sử dụng công nghệ thông tin cơ bản và sử dụng được ngoại ngữ hoặc sử dụng được tiếng dân tộc thiểu số.

III. HỒ SƠ TIẾP NHẬN VÀO VIÊN CHỨC

1. Hồ sơ gồm:

a) Đơn đăng ký dự tuyển.

b) Sơ yếu lý lịch cá nhân theo quy định hiện hành được lập trong thời hạn 30 ngày trước ngày nộp hồ sơ tiếp nhận, có xác nhận của cơ quan có thẩm quyền;

c) Bản sao có chứng thực các văn bằng, chứng chỉ theo yêu cầu của vị trí việc làm cần tuyển;

d) Giấy chứng nhận sức khỏe do cơ quan y tế có thẩm quyền cấp trong thời hạn 30 ngày trước ngày nộp hồ sơ tiếp nhận;

đ) Bản tự nhận xét, đánh giá của người được đề nghị tiếp nhận về phẩm chất chính trị, phẩm chất đạo đức, trình độ và năng lực chuyên môn, nghiệp vụ, quá trình công tác có xác nhận của người đứng đầu cơ quan, tổ chức, đơn vị nơi công tác (nếu có).

e) Phiếu đăng ký dự tuyển.

2. Hồ sơ nộp tại: Văn phòng – Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Thuận Châu, tỉnh Sơn La; Điện thoại: 0212.3847.636.

– Thời gian nhận hồ sơ: Từ ngày 25/8/2025 đến hết ngày 25/9/2025, trong giờ hành chính các ngày làm việc trong tuần.

3. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

4. Lệ phí xét tuyển: 500.000 đồng/ 1 người

Mọi chi tiết liên hệ số điện thoại: 02123.847.636

Nguồn tin: baosonla.vn

 

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Sơn La năm 2024
Công chức Sơn La Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Sơn La

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Sơn La. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo