10,823 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
8.9 - 9.9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công ty Cổ phần Chứng khoán Thành Công
Chuyên viên Kế Toán Giao dịch
Chứng khoán Thành Công - TCSC
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công ty TNHH Thuận Phương
Nhân viên thiết kế rập
Thuận Phương
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
30 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 12 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Kiến Trúc Sư Cảnh Quan (Chủ Đầu Tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN IPC
Kế toán trưởng
TẬP ĐOÀN IPC / IPC Group
1.3
30 - 40 triệu
Hải Phòng
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Hỷ Lâm Môn & L'amour Bakery
NHÂN VIÊN BẢO TRÌ
Hỷ Lâm Môn & L'amour Bakery
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Nghệ Thực Phẩm Việt Nam
Nhân viên Sale KA
Kỹ Nghệ Thực Phẩm Việt Nam - VIFON
2.1
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
18 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Công ty Cổ phần FECON
KỸ SƯ TRẮC ĐẠC
Tập Đoàn FECON
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 12 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tân Vĩnh Cửu - Tavico
Giám sát Kho Gỗ xẻ
Tân Vĩnh Cửu - Tavico
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Học Viện Minh Trí Thành
Nhân viên Lập trình PHP
Học Viện Minh Trí Thành
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
15 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Dược Sỹ
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
Nhân Viên Kỹ Thuật (Tiếng Trung)
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
2.3
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 12 ngày trước
Công ty Cổ phần Tập đoàn Y Dược Vietlife
Nhân Viên R&D Dược Phẩm
Y Dược Vietlife Group
3.0
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
Nhân Viên Bảo Trì Cơ Điện
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
2.3
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 12 ngày trước
10.5 - 15 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
Nhân Viên Thiết Kế
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
2.3
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 12 ngày trước
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Spartronics Vietnam
QMS Engineer
Spartronics Vietnam
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 12 ngày trước
13 - 15 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
9 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Sóc Trăng & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
10.5 - 15.5 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
Công Ty TNHH Tư Vấn - Thiết Kế - Xây Dựng Phú Gia Hòa
Trưởng Phòng Quy Hoạch
Xây Dựng Phú Gia Hòa
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
13 - 16 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
Nhân Viên Kinh Doanh KV Quảng Trị - Quảng Bình
TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
2.5
9 - 15 triệu
Đà Nẵng, Quảng Trị
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 12 ngày trước
Công ty TNHH Phát Triển Giáo Dục Và Hợp Tác Quốc Tế THANHMAIHSK
Chuyên Viên Media ( Quay Dựng)
Phát triển giáo dục và Hợp tác quốc tế THANHMAIHSK
4.0
12 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
TNHH Dược phẩm Y-MED
KẾ TOÁN TRƯỞNG
Dược phẩm Y-MED
1.0
Trên 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
Trưởng nhóm điều dưỡng chăm sóc
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
16 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Ban QLDA Đầu tư – Hạ tầng xã Thư Lâm về việc tuyển dụng lao động hợp đồng, cụ thể như sau.
Công chức Hà Nội
187 việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 21/05/2026
Hạn nộp hồ sơ: 15/06/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 20
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Trụ sở Ban Quản lý dự án đầu tư – hạ tầng xã Thư Lâm. Địa chỉ: thôn Đường Nhạn, xã Thư Lâm, TP Hà Nội

Nguồn tin: Thư Lâm 24h

 

Ban QLDA Đầu tư – Hạ tầng xã Thư Lâm về việc tuyển dụng lao động hợp đồng, cụ thể như sau:

 

1. Số lượng tuyển dụng: 15- 20 chỉ tiêu
2. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: từ ngày 20/05/2026 đến hết ngày 15/06/2026.

– Địa điểm: Trụ sở Ban Quản lý dự án đầu tư – hạ tầng xã Thư Lâm. Địa chỉ: thôn Đường Nhạn, xã Thư Lâm, TP Hà Nội.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

 

Nguồn tin: Thư Lâm 24h

 nguồn "www.tuyencongchuc.vn"

 
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo