15,169 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Trên 2.5 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
CÔNG TY CP DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP WINCOMMERCE
Product Owner
WINCOMMERCE
3.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
Trên 7 triệu
Đồng Nai
Đăng 8 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
8 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
15 - 24 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
6 - 6 triệu
Hà Nội
Đăng 8 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ ACF
Nhân viên kho
Thương Mại Và Dịch Vụ ACF
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 8 ngày trước
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
CÔNG TY 3D SMART SOLUTIONS
Thực tập sinh Kỹ thuật
3D SMART SOLUTIONS
2.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
12 - 17 triệu
Thái Nguyên
Đăng 8 ngày trước
CÔNG TY TNHH CƠ NHIỆT ĐIỆN LẠNH BÁCH KHOA ("BKG")
Kỹ sư hiện trường ngành xây dựng
TNHH CƠ NHIỆT ĐIỆN LẠNH BÁCH KHOA
3.0
9 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 8 ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
AkzoNobel Vietnam
Market Development Officer
AkzoNobel Vietnam
4.1
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 8 ngày trước
1 - 2 triệu
Hà Nội
Đăng 8 ngày trước
Công ty TNHH Vận Tải Hải Phương
Chuyên Viên Kỹ Thuật Điện
Vận Tải Hải Phương
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 8 ngày trước
Tới 8.4 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
1 - 2 triệu
Hà Nội
Đăng 8 ngày trước
Công ty TNHH PouYuen Việt Nam
Nhân viên kế toán
PouYuen
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
Nhân viên hành chính kho – Admin Operator
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 8 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
CÔNG TY TNHH XNK ĐẠI DƯƠNG XANH
Global Sales Trainee 2026
ĐẠI DƯƠNG XANH
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
PROCAFFE
Kế Toán Viên (Bán hàng/Công Nợ) - TP.HCM
PROCAFFE - Quốc Tế Bách Hợp
11 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
Alliance One Apparel Co., Ltd.
Nhân Viên Quản Lý Đơn Hàng
Alliance One Apparel
1.0
7 - 10 triệu
Bến Tre
Đăng 8 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 8 ngày trước
Trường Quốc Tế Blue Ridge
Giáo Viên Quản Nhiệm Tiểu Học (Bình Thạnh)
Trường Quốc Tế Blue Ridge
2.5
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại & Sản Xuất Nệm Mousse Liên á
Chuyên Viên Đào Tạo
Nệm Mousse Liên á
1.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Nhân viên Brand Marketing
Bia và Nước giải khát Hạ Long
12 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 8 ngày trước
Công ty CP Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Sagen
Kỹ sư dự toán
Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Sagen
18 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 8 ngày trước
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh
Nhân viên hỗ trợ dịch vụ CNTT (IT Helpdesk)
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh (UMT)
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 8 ngày trước
Trên 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Giao Dịch Viên [PVcomBank Hội An]
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9
Thỏa thuận
Quảng Nam
Đăng 8 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 8 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai,
Đăng 8 ngày trước
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
Lean Specialist
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
15 - 70 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP GENE - GENE SOLUTIONS
IT Network Engineer
GENE - GENE SOLUTIONS
3.9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
Thỏa thuận
Bến Tre,
Đăng 8 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 8 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Phân tích Nghiệp vụ/Business Analyst - Khối Ngân hàng số
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 8 ngày trước
Thỏa thuận
Phú Yên
Đăng 8 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Nhân Viên Bảo Trì (Cơ Khí)
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 8 ngày trước
3 - 5 triệu
Hà Nội,
Đăng 8 ngày trước
CTY TNHH KIÊN THÀNH TÍN
Nhân viên Sales Admin
KIÊN THÀNH TÍN
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ CAO MINH
Nhân Viên Kinh Doanh
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ CAO MINH
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 8 ngày trước
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Việt Mỹ - SSU
Senior – Shopee CS
Việt Mỹ - SSU
2.7
9.9 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 8 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Ban QLDA đầu tư – hạ tầng phường Thượng Cát, Hà Nội tuyển dụng LĐHĐ năm 2025
Công chức Hà Nội
219 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 27/10/2025
Hạn nộp hồ sơ: 30/10/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 10
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Đường Tân Dân, phường Thượng Cát, thành phố Hà Nội

Căn cứ Quyết định số 76/2025/UVBTVQH15 của Ủy ban Thường vụ Quốc hội về sắp xếp ĐVHC năm 2025; Nghị quyết số 74/NQ-CP ngày 07/04/2025 của Chính phủ ban hành Kế hoạch thực hiện sắp xếp đơn vị hành chính và xây dựng mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp;
Căn cứ Quyết định số 3254/QĐ-UBND ngày 27/6/2025 của UBND thành phố Hà Nội về việc điều động cán bộ, công chức, người lao động đến nhận công tác tại phường Thượng Cát, thành phố Hà Nội;
Căn cứ Quyết định số 3536/QĐ-UBND ngày 30/6/2025 của UBND thành phố Hà Nội về việc thành lập Ban quản lý Dự án đầu tư – hạ tầng trực thuộc UBND xã, phường trên cơ sở tổ chức lại các Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng cấp huyện và Trung tâm Phát triển quỹ đất cấp huyện;
Căn cứ vào Kế hoạch số 01/KH-BQLDA ĐTHT ngày 07/07/2025 của Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng hạ tầng phường Thượng Cát về kế hoạch sử dụng biên chế, lao động hợp đồng của Ban quản lý dự án đầu tư – hạ tầng phường Thượng Cát năm 2025.
Ban quản lý Dự án đầu tư – hạ tầng phường Thượng Cát thông báo về việc tuyển dụng lao động hợp đồng năm 2025 như sau:

I. Vị trí tuyển dụng và số lượng:
– Vị trí: Nhân viên giải phóng mặt bằng:
– Số lượng: 10 người
II. Tiêu chuẩn, điều kiện đăng ký dự tuyển
1. Yêu cầu chung:
– Quốc tịch: Công dân Việt Nam.
– Độ tuổi: Từ 21 tuổi trở lên.
– Có đủ sức khỏe để làm việc.
– Có lý lịch được cơ quan có thẩm quyền xác nhận.
– Có đầy đủ năng lực hành vi dân sự.
– Có khả năng đáp ứng yêu cầu của vị trí việc làm.
– Không trong thời gian bị truy cứu trách nhiệm hình sự hoặc chấp hành án phạt tù, cải tạo không giam giữ hoặc đang bị áp dụng biện pháp giáo dục tại xã, phường, thị trấn; đưa vào trường giáo dưỡng; đưa vào cơ sở giáo dục bắt buộc và đưa vào cơ sở cai nghiện bắt buộc; không trong thời gian bị cấm hành nghề hoặc cấm làm công việc liên quan đến công việc ký kết hợp đồng.

2. Điều kiện cụ thể:
Ngoài các điều kiện chung, đối tượng dự tuyển phải đảm bảo các điều kiện, yêu cầu cụ thể:
– Tốt nghiệp Đại học trở lên các chuyên ngành: Quản lý đất đai, Xây dựng, Luật.
– Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm công tác tại vị trí tương đương.
– Có khả năng chịu áp lực cao trong công việc.
– Sử dụng thành thạo tin học ( Autocad; Word, Excel, PowerPoint).
– Có khả năng làm việc độc lập và làm việc nhóm.
– Có tinh thần trách nhiệm, nhiệt tình, trung thực, chịu được áp lực cao trong công việc.
– Ưu tiên ứng cử viên là Nam giới, dưới 36 tuổi.

III. Quyền lợi:
– Mức lương: Theo thỏa thuận, tương ứng với năng lực và kinh nghiệm (đối với ứng viên chưa có kinh nghiệm làm việc theo điều kiện, tiêu chuẩn của vị trí tuyển dụng thì phải qua quá trình thử việc tối đa không quá 02 tháng).
– Được hưởng đầy đủ các chế độ bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế, bảo hiểm thất nghiệp theo quy định của pháp luật hiện hành (không áp dụng trong quá trình thử việc).
– Thưởng các dịp lễ, tết.
– Môi trường làm việc năng động, chuyên nghiệp.
– Cơ hội học hỏi, nâng cao nghiệp vụ và phát triển bản thân.

IV. Hồ sơ dự tuyển bao gồm
1. Phiếu đăng ký dự tuyển (theo mẫu đính kèm);
2. Sơ yếu lý lịch có xác nhận của địa phương (trong vòng 6 tháng);
3. Bản sao công chứng các văn bằng, chứng chỉ liên quan;
4. Bản sao căn cước hoặc căn cước công dân;
5. Giấy khám sức khỏe (trong vòng 6 tháng);
6. Các hồ sơ, giấy tờ chứng minh kinh nghiệm (nếu có).

V. Thời gian và địa điểm nhận hồ sơ
1. Thời gian nhận hồ sơ: Từ ngày 25/10/2025 đến hết ngày 30/10/2025 (trong giờ hành chính)
2. Địa điểm: Ban Quản lý dự án đầu tư – Hạ tầng phường Thượng Cát (Tổ Kế hoạch – tổng hợp).
Địa chỉ: Đường Tân Dân, phường Thượng Cát, thành phố Hà Nội. Số điện thoại: 024.32121567.
3. Hình thức nộp hồ sơ: Nộp trực tiếp tại địa chỉ trên.
4. Lưu ý:
+ Ban Quản lý dự án chỉ liên hệ với các ứng viên đạt yêu cầu.
+ Sau thời gian thông báo thực hiện các thủ tục ký kết hợp đồng, các thí sinh trúng tuyển không đến ký hợp đồng lao động với đơn vị xem như tự ý hủy kết quả.
+ Đối với hồ sơ không trúng tuyển sẽ không hoàn lại.
Thông báo tuyển dụng được niêm yết tại trụ sở Ban Quản lý dự án đầu tư – hạ tầng phường Thượng Cát và trang thông tin điện tử phường Thượng Cát.

*****Tệp đính kèm:

 Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: thuongcat.hanoi.gov.vn

nguồn "www.tuyencongchuc.vn" 

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo