10,581 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Hải Phòng,
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên gia QTRR Chính sách KHCN
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Thẩm định Khách hàng Doanh nghiệp
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Công ty Cổ phần Y Tế 315
DƯỢC SĨ
Công ty Cổ phần Y Tế 315
3.5
8 - 9 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 23 ngày trước
8 - 9 triệu
Đà Nẵng,
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Phó Giám đốc Chi nhánh PT Khách hàng cá nhân
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Bình Dương & 2 nơi khác
Đăng 23 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
ASSISTANT MANAGER - FRONT OFFICE (NIGHT SHIFT)
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM HÙNG HẬU
Nhân viên Kinh doanh Xuất Khẩu Biết Tiếng Trung
Thực Phẩm Hùng Hậu - HungHau Foods
2.0
20 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
CV/CVCC Xử lý tuyến 2 và Phàn nàn khiếu nại tập trung
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ KHÁCH SẠN VÀ KHU NGHỈ DƯỠNG LYNN TIMES
Quản lý ca trực
KHU NGHỈ DƯỠNG LYNN TIMES - Wyndham Thanh Thuỷ
12 - 20 triệu
Phú Thọ,
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên chính Quản lý rủi ro thẻ - Khối vận hành
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Nam
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên/Chuyên viên chính Quản lý Ngân quỹ
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên gia Quản lý hệ thống văn bản - Khối Pháp chế và Tuân thủ
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Chăm sóc khách hàng chủ động
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên chính Chăm sóc khách hàng chủ động
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quản lý kênh vùng, chi nhánh - Khối Ngân hàng Bán lẻ
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Giải pháp thanh toán
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Fullstack Developer (Java, Angular)
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Yên Bái,
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN LAVELA
Chuyên viên Sale Xuất Nhập Khẩu
CÔNG TY CỔ PHẦN LAVELA
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Ngân Hàng Thương mại cổ phần Bắc Á
Trưởng Phòng DVKH & Kho Quỹ - [BAC A BANK - Chi Nhánh Hà Giang]
Ngân Hàng Thương mại cổ phần Bắc Á
4.5
Thỏa thuận
Hà Giang
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên gia QTRR Chính sách KHDN
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội,
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên chính/Chuyên viên cao cấp Thẩm định tài sản
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Nghệ An, Hà Tĩnh
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên chính/Chuyên viên cao cấp Thẩm định tài sản
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 23 ngày trước
FLC Quy Nhơn Beach & Golf Resort
Buggy Driver - Nhân viên lái xe điện
FLC Quy Nhơn Beach & Golf Resort
Thỏa thuận
Bình Định,
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên cao cấp Phát triển Thương hiệu - Khối Marcom
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quản lý Năng lực bán - Khối Ngân hàng Bán lẻ
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT & XUẤT NHẬP KHẨU HAT+
Chuyên viên kế toán thuế
Sản xuất và Nhập Khẩu HAT+
14 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
6.5 - 9 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Marketing Tiếp thị tăng trưởng
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Thuận,
Đăng 23 ngày trước
Holiday Inn & Suites Saigon Airport
Bakery Demi Chef de Partie
Holiday Inn & Suites Saigon Airport
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 23 ngày trước
10 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Đại học Việt Đức
Nhân viên kỹ thuật bảo trì
Vietnamese-German University (VGU)
3.4
15 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY TNHH QISDA VIỆT NAM
Kỹ sư cơ điện
QISDA VIỆT NAM
Thỏa thuận
Hà Nam
Đăng 23 ngày trước
12 - 20 triệu
Hà Nội,
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN LAVELA
ASM Sông Mã
CÔNG TY CỔ PHẦN LAVELA
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 23 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Ban QLDA đầu tư – hạ tầng phường Thượng Cát, Hà Nội tuyển dụng LĐHĐ năm 2025
Công chức Hà Nội
184 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 27/10/2025
Hạn nộp hồ sơ: 30/10/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 10
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Đường Tân Dân, phường Thượng Cát, thành phố Hà Nội

Căn cứ Quyết định số 76/2025/UVBTVQH15 của Ủy ban Thường vụ Quốc hội về sắp xếp ĐVHC năm 2025; Nghị quyết số 74/NQ-CP ngày 07/04/2025 của Chính phủ ban hành Kế hoạch thực hiện sắp xếp đơn vị hành chính và xây dựng mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp;
Căn cứ Quyết định số 3254/QĐ-UBND ngày 27/6/2025 của UBND thành phố Hà Nội về việc điều động cán bộ, công chức, người lao động đến nhận công tác tại phường Thượng Cát, thành phố Hà Nội;
Căn cứ Quyết định số 3536/QĐ-UBND ngày 30/6/2025 của UBND thành phố Hà Nội về việc thành lập Ban quản lý Dự án đầu tư – hạ tầng trực thuộc UBND xã, phường trên cơ sở tổ chức lại các Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng cấp huyện và Trung tâm Phát triển quỹ đất cấp huyện;
Căn cứ vào Kế hoạch số 01/KH-BQLDA ĐTHT ngày 07/07/2025 của Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng hạ tầng phường Thượng Cát về kế hoạch sử dụng biên chế, lao động hợp đồng của Ban quản lý dự án đầu tư – hạ tầng phường Thượng Cát năm 2025.
Ban quản lý Dự án đầu tư – hạ tầng phường Thượng Cát thông báo về việc tuyển dụng lao động hợp đồng năm 2025 như sau:

I. Vị trí tuyển dụng và số lượng:
– Vị trí: Nhân viên giải phóng mặt bằng:
– Số lượng: 10 người
II. Tiêu chuẩn, điều kiện đăng ký dự tuyển
1. Yêu cầu chung:
– Quốc tịch: Công dân Việt Nam.
– Độ tuổi: Từ 21 tuổi trở lên.
– Có đủ sức khỏe để làm việc.
– Có lý lịch được cơ quan có thẩm quyền xác nhận.
– Có đầy đủ năng lực hành vi dân sự.
– Có khả năng đáp ứng yêu cầu của vị trí việc làm.
– Không trong thời gian bị truy cứu trách nhiệm hình sự hoặc chấp hành án phạt tù, cải tạo không giam giữ hoặc đang bị áp dụng biện pháp giáo dục tại xã, phường, thị trấn; đưa vào trường giáo dưỡng; đưa vào cơ sở giáo dục bắt buộc và đưa vào cơ sở cai nghiện bắt buộc; không trong thời gian bị cấm hành nghề hoặc cấm làm công việc liên quan đến công việc ký kết hợp đồng.

2. Điều kiện cụ thể:
Ngoài các điều kiện chung, đối tượng dự tuyển phải đảm bảo các điều kiện, yêu cầu cụ thể:
– Tốt nghiệp Đại học trở lên các chuyên ngành: Quản lý đất đai, Xây dựng, Luật.
– Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm công tác tại vị trí tương đương.
– Có khả năng chịu áp lực cao trong công việc.
– Sử dụng thành thạo tin học ( Autocad; Word, Excel, PowerPoint).
– Có khả năng làm việc độc lập và làm việc nhóm.
– Có tinh thần trách nhiệm, nhiệt tình, trung thực, chịu được áp lực cao trong công việc.
– Ưu tiên ứng cử viên là Nam giới, dưới 36 tuổi.

III. Quyền lợi:
– Mức lương: Theo thỏa thuận, tương ứng với năng lực và kinh nghiệm (đối với ứng viên chưa có kinh nghiệm làm việc theo điều kiện, tiêu chuẩn của vị trí tuyển dụng thì phải qua quá trình thử việc tối đa không quá 02 tháng).
– Được hưởng đầy đủ các chế độ bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế, bảo hiểm thất nghiệp theo quy định của pháp luật hiện hành (không áp dụng trong quá trình thử việc).
– Thưởng các dịp lễ, tết.
– Môi trường làm việc năng động, chuyên nghiệp.
– Cơ hội học hỏi, nâng cao nghiệp vụ và phát triển bản thân.

IV. Hồ sơ dự tuyển bao gồm
1. Phiếu đăng ký dự tuyển (theo mẫu đính kèm);
2. Sơ yếu lý lịch có xác nhận của địa phương (trong vòng 6 tháng);
3. Bản sao công chứng các văn bằng, chứng chỉ liên quan;
4. Bản sao căn cước hoặc căn cước công dân;
5. Giấy khám sức khỏe (trong vòng 6 tháng);
6. Các hồ sơ, giấy tờ chứng minh kinh nghiệm (nếu có).

V. Thời gian và địa điểm nhận hồ sơ
1. Thời gian nhận hồ sơ: Từ ngày 25/10/2025 đến hết ngày 30/10/2025 (trong giờ hành chính)
2. Địa điểm: Ban Quản lý dự án đầu tư – Hạ tầng phường Thượng Cát (Tổ Kế hoạch – tổng hợp).
Địa chỉ: Đường Tân Dân, phường Thượng Cát, thành phố Hà Nội. Số điện thoại: 024.32121567.
3. Hình thức nộp hồ sơ: Nộp trực tiếp tại địa chỉ trên.
4. Lưu ý:
+ Ban Quản lý dự án chỉ liên hệ với các ứng viên đạt yêu cầu.
+ Sau thời gian thông báo thực hiện các thủ tục ký kết hợp đồng, các thí sinh trúng tuyển không đến ký hợp đồng lao động với đơn vị xem như tự ý hủy kết quả.
+ Đối với hồ sơ không trúng tuyển sẽ không hoàn lại.
Thông báo tuyển dụng được niêm yết tại trụ sở Ban Quản lý dự án đầu tư – hạ tầng phường Thượng Cát và trang thông tin điện tử phường Thượng Cát.

*****Tệp đính kèm:

 Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: thuongcat.hanoi.gov.vn

nguồn "www.tuyencongchuc.vn" 

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo