10,817 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Olam Việt Nam
Sustainability Office
Olam Việt Nam
3.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
6.5 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
11 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
15 - 18 triệu
Hà Nội, Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
3 - 5 triệu
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
9 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
HR Specialist_Mass
ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Deli Management Consulting
TRỢ LÝ TIẾNG TRUNG
Deli Management Consulting
15 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH BEST Logistics Technology (Việt Nam)
Quản Lý Chất Lượng (QC)
BEST Logistics Technology
3.3
13 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Shilla Monogram Quangnam Danang Resort
Lounge Captain
Shilla Monogram Resort
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
Shilla Monogram Quangnam Danang Resort
ADD Chef De Partie ( Asian)
Shilla Monogram Resort
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
Jiva Hoa Lư Retreat
Sales Admin
Jiva Hoa Lư Retreat
8 - 12 triệu
Ninh Bình,
Đăng 30+ ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
8 - 15 triệu
Cần Thơ
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Chuyên viên thiết kế
GDC Invest
2.0
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Điều Dưỡng VIên
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
30 - 45 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Tập đoàn Trường Hải
Chuyên viên Tư vấn Căn hộ - Không yêu cầu kinh nghiệm
Tập đoàn Trường Hải - THACO GROUP
2.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Bảo Tín Minh Châu
Lễ tân cửa hàng
Bảo Tín Minh Châu
4.0
9 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG SỐ 1 - CTCP
Chuyên Viên Cung Ứng
Xây dựng số 1 - CC1
4.0
Thỏa thuận
Hà Nội, Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Cơ Khí Xây Dựng Thương Mại Đại Dũng
Kỹ sư QA QC
DaiDung Corporation
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Tư Vấn Kỹ Thuật Và Tin Học Thương Mại Viet C.A.D
Nhân viên kinh doanh phần mềm
Tư Vấn Kỹ Thuật Và Tin Học Thương Mại Viet CAD
Trên 10 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
HÀ NỘI - CHUYÊN VIÊN ĐÀO TẠO - UP 22M
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
17 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Danko
TRƯỞNG BAN PHÁP CHẾ
Tập Đoàn Danko
2.0
45 - 60 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Cơ Khí Xây Dựng Thương Mại Đại Dũng
Giám sát HSE công trình
DaiDung Corporation
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần tập đoàn đầu tư địa Novaland
Chuyên viên Tài chính Dự án
NOVALAND GROUP CORP
2.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
9 - 11 triệu
Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
TUV SUD Vietnam Co..ltd
Food Laboratory Technician
TUV SUD Vietnam
3.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Marketing
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MINH GLOBAL
Kỹ Sư BIM
MINH GLOBAL
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ban Hợp tác Quốc tế – Học viện Nông nghiệp Việt Nam
Ban Hợp tác Quốc tế – Học viện Nông nghiệp Việt Nam tuyển dụng chuyên viên năm 2025
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 06/06/2025
Hạn nộp hồ sơ: 06/06/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng 326 Tòa nhà Trung tâm, Ban Hợp tác Quốc tế, Học viện Nông nghiệp Việt Nam, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội.

Được sự đồng ý của Giám đốc Học viện Nông nghiệp Việt Nam tại Công văn số 271/HVN-TCCB ngày 03/06/2025 của Ban Tổ chức cán bộ về việc tuyển dụng lao động hợp đồng tại Ban Hợp tác Quốc tế năm 2025. Ban Hợp tác Quốc tế thông báo tuyển dụng chuyên viên công tác Hợp tác quốc tế (HTQT) như sau:

1. Chỉ tiêu tuyển dụng: 01

2. Vị trí việc làm:

– Quản lý Ký túc xá Lưu học sinh;

– Tham gia công tác quản lý Lưu học sinh;

– Tham gia hỗ trợ thực hiện các thủ tục xuất nhập cảnh;

– Tham gia quản lý và theo dõi tài sản của Ban HTQT;

– Thực hiện công tác phòng chống dịch bệnh, phòng cháy chữa cháy;

– Thực hiện các hoạt động khác của Ban theo sự phân công của Trưởng ban.

3. Điều kiện dự tuyển:

– Tốt nghiệp đại học hệ chính quy loại khá trở lên; Có chứng chỉ tin học theo quy định.

– Ưu tiên nam giới, có khả năng giao tiếp cơ bản bằng tiếng Anh; có khả năng soạn thảo văn bản.

4. Hồ sơ dự tuyển:

– Đơn xin việc (viết tay)

– Sơ yếu lý lịch có xác nhận của chính quyền địa phương trong thời hạn 06 tháng tính đến ngày nộp hồ sơ dự tuyển (có dán ảnh 4×6 đóng dấu giáp lai)

– Bản sao Giấy khai sinh;

– Bản sao công chứng CCCD;

– Giấy khám sức khỏe (trong thời hạn 06 tháng tính đến ngày nộp hồ sơ)

– Văn bằng, chứng chỉ (công chứng)

o Lưu ý: Ngoài bìa hồ sơ ghi rõ họ tên, số điện thoại liên hệ (hồ sơ không trả lại)

5. Thời gian nhận hồ sơ: từ ngày 06/06/2025 đến hết ngày 25/06/2025.

6. Địa điểm nhận hồ sơ: Phòng 326 Tòa nhà Trung tâm, Ban Hợp tác Quốc tế, Học viện Nông nghiệp Việt Nam, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội.

Điện thoại: 024- 62617543 (liên hệ trong giờ hành chính)

Trân trọng./.

Nguồn tin: vnua.edu.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Ban Hợp tác Quốc tế – Học viện Nông nghiệp Việt Nam
Ban Hợp tác Quốc tế – Học viện Nông nghiệp Việt Nam Xem trang công ty
Quy mô:
Dưới 25 nhân viên
Địa điểm:
Đường Ngô Xuân Quảng - Xã Gia Lâm - Tp. Hà Nội

Ban Hợp tác quốc tế là đơn vị phòng ban chức năng thuộc Học viện, thực hiện giải quyết các vấn đề có liên quan đến công tác hợp tác quốc tế của Học viện theo nhiệm vụ được Ban Giám đốc Học viện phân công, phối hợp với các Khoa/Viện/Trung tâm theo đúng nguyên tắc hành chính và kịp thời. 


Nhắn tin Zalo