13,625 việc làm
CÔNG TY TNHH LEGACY GROUP
ADMIN SÀN TMĐT
Legacy Financial Group
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ Phần Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Chuyên gia Phát triển ứng dụng
Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG TTC
Chuyên Viên Bảo Trì (Hệ Thống)
Năng Lượng TTC - TTC Energy
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH PHD
Nhân Viên QC
PHD
4.0
8 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN HD
CV/CVCC Pháp chế
Chứng khoán HDS
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH LEGACY GROUP
BOOKING KOL/KOC
Legacy Financial Group
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên Quay dựng video
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
SHIN Cà Phê - Công ty CP cà phê Golden Beans
Nhân viên Kế toán
Golden Beans (SHIN Cà Phê)
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
SHIN Cà Phê - Công ty CP cà phê Golden Beans
Nhân viên Marketing
Golden Beans (SHIN Cà Phê)
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kiến Trúc Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
CHUYÊN VIÊN MUA SẮM
Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
9 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Trường Đại học Yersin Đà Lạt
CHUYÊN VIÊN TRUYỀN THÔNG
Trường Đại học Yersin Đà Lạt
8 - 10 triệu
Lâm Đồng
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Chuyên Viên Hiệu Chuẩn, Thẩm Định Thiết Bị
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
18 - 25 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang Yody
Chuyên viên Sales Online
Thời Trang Yody
2.2
Thỏa thuận
Hải Dương
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ phần Masscom Việt Nam
CONTENT MARKETING EXECUTIVE
Masscom Việt Nam
3.2
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên gia Chính sách Quản trị Tài chính
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
35 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giám đốc Công ty Quản lý nợ và khai thác tài sản SHAMC
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢN LÝ QUỸ ĐẦU TƯ CHỨNG KHOÁN I.P.A
Head of Tax & Risk Control
Công ty Quản lý quỹ IPAAM (thuộc VNDirect)
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Giám đốc Phòng kinh doanh (SM)
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM
THỰC TẬP SINH EHS
Boston Việt Nam
3.3
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
8.5 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Tnhh Liên Doanh Vĩnh Hưng (TMI Viet Nam)
Merchandiser (Product Developer Chinese Brand)
Vĩnh Hưng (TMI Viet Nam)
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
9 - 10 triệu
Lâm Đồng
Đăng 2 ngày trước
15 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH BEST Logistics Technology (Việt Nam)
QUẢN LÝ KHU VỰC - ĐĂK NÔNG
BEST Logistics Technology
3.3
25 - 35 triệu
Đắk Nông
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN SPEED
Marketing Leader/Trưởng nhóm Marketing
GREEN SPEED Việt Nam
3.4
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
8.7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH Mạc Tích
NHÂN VIÊN QUẢN LÝ SẢN XUẤT
Công Ty TNHH Mạc Tích - MARTECH
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH MTV Sen Vàng Việt Nam
Nhân viên Giám sát Camera CCTV
Sen Vàng Việt Nam
2.4
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
12 - 17 triệu
Hưng Yên
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Chuyên Viên HCNS
TM & XNK Nhất Lâm
1.0
11 - 14 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Supervisor MT - Giám Sát Bán Hàng
TM & XNK Nhất Lâm
1.0
15 - 16 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
8 - 10 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN TÂN Á ĐẠI THÀNH
Chuyên viên Quay dựng
Tập đoàn Tân Á Đại Thành
1.7
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm 2/9
Nhân viên kho
Dược Phẩm 2/9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ Phần Chuỗi Nhà Hàng SVN
Chuyên viên đào tạo
Chuỗi Nhà Hàng SVN
12 - 14 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH San Lim Furniture Việt Nam
Marketing Staff
Công ty TNHH San Lim Furniture Việt Nam
1.0
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
10 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH LEGACY GROUP
ADMIN SÀN TMĐT
Legacy Financial Group
235 việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 8 - 12 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 11/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 30/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Trên 1 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

  • Quản lý và vận hành (chạy Ads) gian hàng Shopee, TikTok Shop.

  • Đăng tải, cập nhật sản phẩm (hình ảnh, giá bán, mô tả, tồn kho).

  • Theo dõi và xử lý đơn hàng trên hệ thống; phối hợp với kho để đảm bảo đơn hàng được xử lý đúng tiến độ.

  • Thiết lập các chương trình khuyến mãi, Flash Sale, Voucher theo kế hoạch.

  • Kiểm tra và cập nhật tồn kho, giá bán, trạng thái sản phẩm.

  • Phối hợp với Marketing và các bộ phận liên quan để đảm bảo hoạt động trên sàn diễn ra hiệu quả.

  • Báo cáo doanh thu, đơn hàng và các chỉ số vận hành theo yêu cầu.

Yêu Cầu Công Việc

  • Có tối thiểu 06 tháng kinh nghiệm admin Shopee hoặc TikTok Shop.

  • Thành thạo Excel và tin học văn phòng.

  • Cẩn thận, tỉ mỉ, có trách nhiệm và kỹ năng quản lý dữ liệu tốt.

  • Biết sử dụng Seller Center Shopee và TikTok Shop Seller Center.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Tòa nhà Vinahud 105 Nguyễn Bá Khoản, Trung Hòa, Cầu Giấy, HN

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 8 Tr - 12 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

CÔNG TY TNHH LEGACY GROUP
Legacy Financial Group Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
D2a - 31 The Manhattan Khu đô thị Vinhome Grand Park, TP Thủ Đức, Tp Hồ Chí Minh

Công ty TNHH Legacy Group là một doanh nghiệp chuyên đầu tư phát triển và phân phối các dự án cao cấp trên thị trường Bất động sản, tài chính - đầu tư. Với sứ mệnh “mang thông tin thị trường đến với mọi khách hàng” chúng tôi mong muốn cung cấp đến Quý khách hàng những thông tin dự án HOT nhất và Với đội ngũ nhân viên tâm huyết, chuyên nghiệp


Nhắn tin Zalo