92,087 việc làm "Phú Yên" phù hợp
92,087 việc làm
Thỏa thuận
Tuyên Quang
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Lào Cai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Tĩnh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Sơn La
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 4 ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
8 - 10 triệu
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
Công Ty TNHH Sapporo Việt Nam
[HCM] THỰC TẬP SINH KẾ TOÁN
Sapporo Việt Nam
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công ty Cổ phần Đầu tư và dịch vụ Cảng hàng không Việt Nam
Nhân Viên Bán Hàng - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Chỉ Tuyển Nam)
Công ty Cổ phần Đầu tư và dịch vụ Cảng hàng không Việt Nam
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
4 - 4.5 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH FES (VIỆT NAM)
Helpdesk Intern
FES VIETNAM
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
The Grand Ho Tram Strip
HR Intern
Công ty TNHH dự án Hồ Tràm
4.0
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN NHỰA BÌNH MINH
Công nhân cơ khí (Khuôn mẫu)
NHỰA BÌNH MINH
4.0
7 - 8 triệu
Long An
Đăng 4 ngày trước
Công ty TNHH MTV Sen Vàng Việt Nam
Thực Tập Sinh Vận Hành Máy
Sen Vàng Việt Nam
2.4
5 - 7 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công ty TNHH Midea Consumer Electric Vietnam
Nhân viên quản lý thiết bị (TPM) nhà máy 2
Midea Consumer Electric Vietnam
4.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Lotte Việt Nam
Chuyên viên cao cấp Nguồn vốn
Lotte Finance Việt Nam
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Công ty TNHH Thương mại Đầu tư Xây dựng Gia Minh
THIẾT KẾ NỘI THẤT 3D
Xây dựng Gia Minh
15 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ NỘI THẤT ICON
Nhân Viên Mua Hàng Nội Thất
THIẾT KẾ NỘI THẤT ICON
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
IT Engineer
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 4 ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
GIÁM SÁT CÔNG TRÌNH NỘI THẤT
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
12 - 17 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
Thợ kỹ thuật xe đầu kéo, rơ-mooc
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
12 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
Trưởng Nhóm HSE
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
20 - 25 triệu
Đồng Nai
Đăng 4 ngày trước
8 - 10 triệu
Đồng Nai
Đăng 4 ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
GIÁM SÁT CÔNG TRÌNH NỘI THẤT
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
12 - 17 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
Vận Hành Trưởng
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
8 - 14 triệu
Đồng Nai
Đăng 4 ngày trước
8 - 14 triệu
Đồng Nai
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
Senior Brand Marketing Executive
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
16 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH TM DV XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG VIỆT KHẢI
Nhân Viên Kỹ Thuận Điện Nước - Bình Phước
CÔNG TY TNHH TM DV XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG VIỆT KHẢI
12 - 18 triệu
Bình Phước
Đăng 4 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Tuyên Quang năm 2024
Trường TH & THCS Tân Mỹ, Tuyên Quang tuyển dụng giáo viên hợp đồng năm học 2026-2027
Công chức Tuyên Quang
80 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 18/09/2026
Hạn nộp hồ sơ: 20/09/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Trường TH & THCS Tân Mỹ, xã Tân Mỹ, tỉnh Tuyên Quang.

Nhằm đáp ứng nhu cầu giảng dạy và hoàn thiện đội ngũ giáo viên, Trường TH & THCS Tân Mỹ (xã Tân Mỹ) thông báo tuyển dụng giáo viên hợp đồng với các nội dung cụ thể như sau:

1. Chỉ tiêu tuyển dụng: 02 Giáo viên
– 01 Giáo viên Ngữ Văn
– 01 Giáo viên Tin học
2. Tiêu chuẩn ứng viên:
– Trình độ chuyên môn: Tốt nghiệp Đại học trở lên đúng chuyên ngành giảng dạy (hoặc có chứng chỉ nghiệp vụ sư phạm phù hợp theo quy định).
– Nhiệt tình, có trách nhiệm cao với công việc, yêu nghề và mến trẻ.
3. Quyền lợi:
– Hưởng mức lương và các chế độ đãi ngộ theo thỏa thuận cùng quy định hiện hành.

– Môi trường làm việc thân thiện, hòa đồng, tạo điều kiện phát triển chuyên môn.

4. Hồ sơ bao gồm:
– Đơn xin việc / Đơn đăng ký tuyển dụng.
– Sơ yếu lý lịch (có xác nhận của chính quyền địa phương).
– Bản sao công chứng bằng Đại học (hoặc cao hơn), bảng điểm và các chứng chỉ liên quan.
– Bản sao Căn cước công dân.
5. Thời gian & Địa điểm nhận hồ sơ:
– Thời gian nhận hồ sơ: Từ ngày 17/09/2026 đến hết ngày 20/09/2026.
– Địa điểm: Trường TH & THCS Tân Mỹ, xã Tân Mỹ, tỉnh Tuyên Quang.
– Thông tin liên hệ trực tiếp:
Thầy Ngô Gia Phúc
– Số điện thoại: 097 906 5132

Nguồn tin: Liên đội Trường THCS Tân Mỹ

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Tuyên Quang năm 2024
Công chức Tuyên Quang Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Tuyên

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Tuyên Quang. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn

Phú Yên là một tỉnh thuộc vùng Duyên hải Nam Trung Bộ, nằm giữa Bình Định và Khánh Hòa, có đường bờ biển dài và phong cảnh thiên nhiên tuyệt đẹp. Tỉnh nổi tiếng với Gành Đá Dĩa, vịnh Vũng Rô, núi Nhạn – sông Đà Rằng và được mệnh danh là “xứ hoa vàng trên cỏ xanh”. Kinh tế Phú Yên phát triển ở các lĩnh vực du lịch, thủy sản, nông nghiệp, năng lượng tái tạo và công nghiệp chế biến.

Các vị trí việc làm phổ biến gồm: nhân viên du lịch – khách sạn, công nhân sản xuất, kỹ sư xây dựng, kế toán, nhân viên hành chính, kỹ sư điện – cơ khí. Một số ngành nghề khác như giáo dục, y tế, bất động sản và dịch vụ thương mại cũng đang có nhu cầu nhân sự cao.

Mức lương trung bình tại Phú Yên dao động từ 6 – 11 triệu đồng/tháng, tùy vào vị trí và trình độ. Các vị trí kỹ thuật, quản lý hoặc làm việc trong doanh nghiệp FDI có thể đạt 15 – 25 triệu đồng/tháng.

Những nơi hay tuyển dụng tập trung ở TP. Tuy Hòa, huyện Đông Hòa, Sông Cầu, và Tuy An. Các khu công nghiệp An Phú, Hòa Hiệp, Nam Phú Yên và Khu kinh tế Nam Phú Yên là điểm thu hút nhiều lao động. Nhìn chung, Phú Yên là tỉnh có tiềm năng phát triển mạnh về du lịch biển và công nghiệp, phù hợp cho người lao động muốn gắn bó lâu dài tại miền Trung.

Những công ty đang tuyển Phú Yên tại note8.vn:

Tại note8.vn, bạn có thể tìm thấy những tin tuyển dụng Phú Yên với mức lương vô cùng hấp dẫn. Những nhà tuyển dụng kết nối với note8.vn đều là những doanh nghiệp uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Bạn sẽ có cơ hội làm việc tại các môi trường chuyên nghiệp chuẩn quốc tế. note8.vn với sứ mệnh trở thành nền tảng tuyển dụng hữu ích giúp các doanh nghiệp có nhu cầu tuyển dụng và ứng viên kết nối với nhau. Nhanh tay apply các bạn chắc chắn sẽ có được những cơ hội việc làm phù hợp với mức lương tốt nhất!

Nhắn tin Zalo