10,837 việc làm
H-CARGO INTERNATIONAL LOGISTICS
Customer Service Manager
H-CARGO INTERNATIONAL LOGISTICS
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Chế biến thực phẩm Đông Đô (thương hiệu Đôi Đũa Vàng)
Nhân Viên Kế Toán Thanh Toán
Thực phẩm Đông Đô (Đôi Đũa Vàng)
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh viện chuyên khoa Nam học và Hiếm muộn Hà Nội
Nhân viên Kế hoạch tổng hợp
Bệnh viện Nam học và Hiếm muộn Hà Nội
3.0
12 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Movenpick Resort Cam Ranh, Khánh Hòa
Bartender / Nhân viên Pha chế
Movenpick Resort Cam Ranh
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Avanti - Group
Retail Operation Manager
Avanti Group
2.6
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 30+ ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Movenpick Resort Cam Ranh, Khánh Hòa
Bar Supervisor/ Giám sát Pha chế
Movenpick Resort Cam Ranh
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Rex Hotel Saigon
CRM Manager (eGaming/Slot)
Rex Hotel Saigon ( Comos Rex Saigon )
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
700 - 1 USD
Bình Dương & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
40 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
50 - 60 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh
Kế toán doanh thu và công nợ
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh (UMT)
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
30 - 45 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 30+ ngày trước
10 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
22 - 27 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
23 - 32 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Danko
Trưởng phòng Mua hàng (CĐT BĐS)
Tập Đoàn Danko
2.0
35 - 45 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Tnhh Liên Doanh Vĩnh Hưng (TMI Viet Nam)
Nhân viên Xuất Nhập Khẩu (NV chứng từ)
Vĩnh Hưng (TMI Viet Nam)
4.0
11 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Him Lam International School - Trường Quốc Tế Him Lam
Giáo Viên Tiếng Trung
Trường Quốc Tế Him Lam
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang Yody
Chuyên Viên Trade Marketing
Thời Trang Yody
2.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Him Lam International School - Trường Quốc Tế Him Lam
Academic Coordinator
Trường Quốc Tế Him Lam
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU BÌNH THẠNH
PHÓ TỔNG GIÁM ĐỐC XÂY DỰNG
XUẤT NHẬP KHẨU BÌNH THẠNH
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
InterContinental Phu Quoc Long Beach Resort - Công Ty Cổ Phần Bất Động Sản Syrena Phú Quốc
Account Receivable Officer / Nhân viên Kế toán Thu
InterContinental Phu Quoc Long Beach Resort
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Trường Quốc Tế Blue Ridge
Giáo Viên Tiểu Học (Pascal Tân Phú)
Trường Quốc Tế Blue Ridge
2.5
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH TRỐNG ĐỒNG VIỆT NAM
Kế toán nội bộ
TRỐNG ĐỒNG VIỆT NAM
4.0
13 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
H-CARGO INTERNATIONAL LOGISTICS
Customer Service Manager
H-CARGO INTERNATIONAL LOGISTICS
12 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 15 - 20 triệu
Chức vụ: Quản lý
Ngày đăng tuyển: 10/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 4 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Nghỉ phép năm
  • CLB thể thao

Mô tả Công việc

Vị trí tuyển dụng: Cusomter Service Supervisor/Manager

  • Thiết lập SOP hàng xuất/ nhập (sea/ air)
  • Liên hệ với các đại lý/khách hàng về lịch hàng và chứng từ cần thiết.
  • Liên hệ với các hãng tàu/hãng hàng không/co-loader/vendor để xử lý lô hàng.
  • Luôn cập nhật thông tin, theo dõi đơn hàng và báo cho khách hàng về đơn hàng đang thực hiện.
  • Hỗ trợ đội ngũ kinh doanh, tiếp nhận và giải quyết các thắc mắc của khách hàng trong phạm vi cho phép.
  • Thiết lập debit note, hỗ trợ kế toán để theo dõi công nợ.
  • Giải quyết các vấn đề phát sinh trong quá trình vận chuyển.
  • Đảm bảo tuân thủ các quy định của phòng ban, công ty. Báo cáo trực tiếp công việc hàng ngày, hàng tuần, hàng tháng cho Giám đốc điều hành.
  • Thực hiện đào tạo & kiểm soát chất lượng đội nhóm và nhân viên trực thuộc.

Yêu Cầu Công Việc

  • Tốt nghiệp cao đẳng trở lên các ngành thương mại quốc tế, kinh tế đối ngoại, kinh doanh quốc tế, logistics, vận tải, marketing,...
  • Tối thiểu 2-4 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực Freight Forwarding (Air/ Sea)
  • Có khả năng làm việc độc lập và quản trị tốt công việc
  • Có kỹ năng giao tiếp, thuyết phục, đàm phán tốt
  • Nhanh nhạy, trung thực, có tinh thần trách nhiệm, tinh thần tập thể cao
  • Tiếng Anh chuyên ngành tốt

* Quyền lợi:

  • Mức lương: Mức lương: 15 – 20 triệu VND/tháng (bao gồm các khoản Bonus khác)
  • Lương + Thưởng xứng đáng theo năng lực (các khoản thưởng theo doanh số, thưởng tháng 13, thưởng vào các dịp lễ, Tết, sinh nhật)
  • Du lịch hàng năm, ngày hội công ty, nhóm, bộ phận
  • Được đóng BHYT, BHXH và các chế độ theo luật LĐ
  • Làm việc với nhiều hãng tàu, nhà xe, hãng hàng không, hải quan để mở rộng các mối quan hệ
  • Môi trường làm việc công ty năng động, chuyên nghiệp, thân thiện

* Thời gian và địa điểm làm việc:

  • Thời gian bắt đầu: Có thể bắt đầu ngay
  • Thời gian làm việc:

    • Thứ 2 – Thứ 6: 08:00 – 12:00 & 13:00 – 17:00

    • Thứ 7: 08:00 – 12:00

  • Địa chỉ: 113–115 Ung Văn Khiêm, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP. Hồ Chí Minh

Địa điểm làm việc

Hồ Chí Minh
113, 115 Ung Văn Khiêm, Thạnh Mỹ Tây, Hồ Chí Minh

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 15 Tr - 20 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

H-CARGO INTERNATIONAL LOGISTICS
H-CARGO INTERNATIONAL LOGISTICS Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
113-115 Ung Văn Khiêm, Phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh

H-CARGO INTERNATIONAL LOGISTICS luôn hướng tới mục tiêu cung cấp các giải pháp logistics toàn diện nhất. Đội ngũ nhân viên trẻ trung, năng động với tư duy sáng tạo luôn cố gắng mang đến những dịch vụ tốt nhất đáp ứng nhu cầu của khách hàng trong lĩnh vực Logistics.

Với phương châm “Think Big - Do Simple” phản ánh sứ mệnh của chúng tôi: Cung cấp các giải pháp Logistics chất lượng cao sử dụng các phương pháp hiệu quả và tối ưu chi phí. Chúng tôi cũng hướng tới việc mở rộng các dịch vụ của mình, không chỉ giới hạn ở lĩnh vực vận chuyển hàng hóa, kho bãi, đóng gói, ... nhằm tạo ra nhiều giá trị và nhận được nhiều sự tin tưởng của khách hàng.


Nhắn tin Zalo