Thép Tây Nam

Long An
1.000 - 5.000 nhân viên
Sản xuất / Vận hành sản xuất
🔥 Có 1.3k lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại Thép Tây Nam

Buôn bán/ Kinh doanh
Tài chính - Kế toán
Hành chính
Kỹ thuật
Marketing/ Truyền thông
Nghệ thuật - Thiết kế
Lao động có tay nghề và sản xuất
Quản lý sản phẩm & dự án
Ngân hàng
An ninh - Bảo vệ
Nghiên cứu và Khoa học
Công nghệ thông tin
Vận tải
Giáo dục
Xây dựng

Việc làm Thép Tây Nam

Cập nhật 15/10/2026 17:24
Tìm thấy 19 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
Công ty TNHH SX & TM Thép Tây Nam
TRƯỞNG BỘ PHẬN SẢN XUẤT MEDIA
Thép Tây Nam
242 việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Quản lý
Ngày đăng tuyển: 19/09/2026
Hạn nộp hồ sơ: 03/10/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Phụ cấp
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

Quản lý & điều phối sản xuất Media

- Xây dựng phương án và tổ chức sản xuất các sản phẩm hình ảnh, video, thiết kế từ khâu tiếp nhận brief đến nghiệm thu.

- Lập kế hoạch sản xuất, phân công công việc và điều phối nhân sự trong team Thiết kế, Quay dựng.

- Theo dõi tiến độ, chất lượng, ngân sách và đảm bảo sản phẩm hoàn thành đúng yêu cầu.

- Kiểm soát chất lượng hình ảnh, video, thiết kế; đảm bảo tính thống nhất về nhận diện thương hiệu và thông điệp truyền thông.

- Quản lý thiết bị, dữ liệu, file thiết kế, footage và xây dựng quy trình lưu trữ khoa học.

- Quản lý và phối hợp với freelancer/NCC khi phát sinh nhu cầu sản xuất.

Yêu Cầu Công Việc

- Tốt nghiệp Cao đẳng/Đại học chuyên ngành Truyền thông, Media, Multimedia, Thiết kế, Marketing hoặc các ngành liên quan; hoặc có năng lực tương đương.

- Có tối thiểu 03 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực sản xuất Media.

- Có ít nhất 02 năm kinh nghiệm quản lý team hoặc quản lý dự án.

- Có Portfolio/Showreel thể hiện rõ các sản phẩm đã thực hiện.

- Hiểu quy trình sản xuất Media từ tiền kỳ → sản xuất → hậu kỳ.

- Có kiến thức về thiết bị quay, ánh sáng, âm thanh, màu sắc và quy trình hậu kỳ.

- Có khả năng tổ chức nhân sự, quản lý tiến độ, ngân sách và xử lý các vấn đề phát sinh trong quá trình sản xuất.

- Sẵn sàng đi công tác/di chuyển khi dự án có lịch quay hoặc hoạt động sản xuất thực tế.

Địa điểm làm việc

Hồ Chí Minh
Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Giới tính: Nam
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công ty TNHH SX & TM Thép Tây Nam
Thép Tây Nam Xem trang công ty
Quy mô:
1.000 - 5.000 nhân viên
Địa điểm:
CCN Thiên Lộc Thành, Ấp 4, Xã Long Sơn, Huyện Cần Đước

Với tầm nhìn chiến lược dài hạn của Ban lãnh đạo, Công ty TNHH TM và Sản Xuất Thép Tây Nam ra đời vào năm 2016 tại Cụm công nghiệp Thiên Lộc Thành, xã Long Sơn, huyện Cần Đước, tỉnh Long An.

Với tổng diện tích 10 ha, Thép Tây Nam nằm ở vị trí thuận lợi, gần cảng Quốc tế Thiên Lộc Thành 5000 MT trên sông Vàm Cỏ Đông, tạo ưu thế và thuận tiện trong việc xuất và nhập hàng hóa ở trong nước và quốc tế.

Nhà máy Thép Tây Nam chuyên sản xuất các sản phẩm tôn mạ kẽm, mạ màu, tôn lạnh và ống nhúng kẽm để đáp ứng các nhu cầu cần thiết của thị trường.


Những nghề phổ biến tại Thép Tây Nam

Bạn làm việc tại Thép Tây Nam? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo Thép Tây Nam

Thép Tây Nam

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo