KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ HOÀN MỸ

Hà Nội
200 - 500 nhân viên
Dịch vụ khách hàng
🔥 Có 72 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ HOÀN MỸ

Tài chính - Kế toán

Việc làm KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ HOÀN MỸ

Cập nhật 18/06/2025 08:37
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ HOÀN MỸ
Nhân Viên Kế Toán Thuế
KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ HOÀN MỸ
1 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 9 - 12 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 10/06/2025
Hạn nộp hồ sơ: 10/07/2025
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ HOÀN MỸ
KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ HOÀN MỸ Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
số 48 ngõ 46 Quan Nhân, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

Hoàn Mỹ Clean là một trong những đơn vị tiên phong cung cấp giải pháp làm sạch cũng như vệ sinh công nghiệp và các dịch vụ giá trị gia tăng cho khách hàng doanh nghiệp, tổ chức trong và ngoài nước.

Chúng tôi là đơn vị cung cấp dịch vụ tạp vụ văn phòng, làm sạch chuyên nghiệp uy tín trên toàn lãnh thổ Việt Nam với đội ngũ cán bộ nhân viên tận tình chuyên nghiệp. Hoàn Mỹ Clean luôn đặt khách hàng là trọng tâm không ngừng lắng nghe, cải cách, học hỏi nỗ lực chuyển giao những công nghệ mới về làm sạch để Hoàn Mỹ Hoàn Mỹ hơn nữa để tạo chuỗi giá trị bền vững gắn kết cộng đồng và doanh nghiệp. .

“Trao chất lượng nhận niềm tin


Bạn làm việc tại KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ HOÀN MỸ? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ HOÀN MỸ

KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ HOÀN MỸ

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo