HI-MEC VIỆT NAM

Hồ Chí Minh
25 - 100 nhân viên
Y tế / Chăm sóc sức khỏe
🔥 Có 365 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại HI-MEC VIỆT NAM

Marketing/ Truyền thông
Tài chính - Kế toán
Buôn bán/ Kinh doanh
Lao động có tay nghề và sản xuất
Hành chính
Nghệ thuật - Thiết kế
Kỹ thuật
Công nghệ thông tin
Quản lý sản phẩm & dự án

Việc làm HI-MEC VIỆT NAM

Cập nhật 08/09/2026 21:55
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
CÔNG TY TNHH HI-MEC VIỆT NAM
Nhân Viên Kho
HI-MEC VIỆT NAM
31 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 11 - 13 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 07/09/2026
Hạn nộp hồ sơ: 06/10/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

CÔNG TY TNHH HI-MEC VIỆT NAM
HI-MEC VIỆT NAM Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
Số 13 Đường 1B, khu dân cư Bình Chiểu 2, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

Công Ty TNHH Hi-Mec Việt Nam là một doanh nghiệp uy tín chuyên cung cấp các thiết bị y tế và thẩm mỹ chất lượng cao tại Việt Nam. Công ty tập trung vào việc mang đến các sản phẩm tiên tiến như thiết bị phẫu thuật, thiết bị thẩm mỹ, và các dụng cụ hỗ trợ chăm sóc sắc đẹp. Với mục tiêu nâng cao chất lượng dịch vụ trong lĩnh vực y khoa và thẩm mỹ, Hi-Mec cam kết cung cấp sản phẩm chính hãng, đa dạng mẫu mã và giá cả hợp lý. Ngoài ra, công ty còn chú trọng vào dịch vụ khách hàng với đội ngũ bán hàng chuyên nghiệp, chế độ bảo hành nhanh chóng và hỗ trợ tận tâm. Hi-Mec đặt mục tiêu trở thành nhà cung cấp hàng đầu trong ngành, mang lại giá trị bền vững cho khách hàng và cộng đồng.


Những nghề phổ biến tại HI-MEC VIỆT NAM

Bạn làm việc tại HI-MEC VIỆT NAM? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo HI-MEC VIỆT NAM

HI-MEC VIỆT NAM

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo