Điện Tử Poyun Việt Nam

Hải Dương
200 - 500 nhân viên
Sản xuất / Vận hành sản xuất
🔥 Có 64 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại Điện Tử Poyun Việt Nam

Lao động có tay nghề và sản xuất

Việc làm Điện Tử Poyun Việt Nam

Cập nhật 15/01/2025 10:24
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
Công Ty TNHH Điện Tử Poyun Việt Nam
Lao Động Phổ Thông (Nhà Xưởng) - Lđpt
Điện Tử Poyun Việt Nam
2 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Trên 7 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: Đang cập nhật
Hạn nộp hồ sơ: 20/12/2024
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công Ty TNHH Điện Tử Poyun Việt Nam
Điện Tử Poyun Việt Nam Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
KCN Phú Thái- Kim Thành- Hải Dương

Công ty TNHH điện tử Poyun Việt Nam là công ty thứ 5 của tập đoàn POYUN ENTERPRISE chuyên sản xuất linh kiện của loa- cuộn âm (Voice coil) và các thiết bị âm thanh đứng hàng đầu thế giới. Với 100% vốn đầu tư Đài Loan. Tổng diện tích nhà xưởng: 10.000 m2, Hơn 60 dây chuyền sản xuất, tổng số nhân viên gần 2.000 lao động. Mục tiêu của chúng tôi là duy trì chất lượng ổn định và giá cả hợp lý. Phục vụ khách hàng nhanh chóng, phát triển công nghệ tiên tiến, đảm bảo giao hàng đúng thời hạn, đáp ứng sự tin tưởng của khách hàng đối với chúng tôi. Phương châm của chúng tôi là đơn giản, rõ ràng – Sự hài lòng của khách hàng. 


Bạn làm việc tại Điện Tử Poyun Việt Nam? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo Điện Tử Poyun Việt Nam

Điện Tử Poyun Việt Nam

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo