Dịch Vụ Công Ten Nơ Erria

Hồ Chí Minh
200 - 500 nhân viên
Vận chuyển / Giao nhận / Kho vận
🔥 Có 82 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại Dịch Vụ Công Ten Nơ Erria

Tài chính - Kế toán

Việc làm Dịch Vụ Công Ten Nơ Erria

Cập nhật 17/06/2025 14:40
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
Công Ty TNHH Dịch Vụ Công Ten Nơ Erria
Kế Toán Công Nợ Kiêm Hành Chính
Dịch Vụ Công Ten Nơ Erria
2 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 16 - 18 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 10/04/2025
Hạn nộp hồ sơ: 30/05/2025
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công Ty TNHH Dịch Vụ Công Ten Nơ Erria
Dịch Vụ Công Ten Nơ Erria Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Tòa nhà Huy Sơn, 7-9-11 Mai Thị Lưu, Phường Đa Kao, Quận 1

Công Ty TNHH Dịch Vụ Công Ten Nơ Erria là một doanh nghiệp hoạt động trong lĩnh vực dịch vụ container. Theo thông tin từ trang web của công ty, Erria Container Services (ECS) là một trong những đơn vị kinh doanh lớn nhất của họ. Công ty đã ký kết một thỏa thuận trị giá 450 triệu DKK với Ørsted trong vòng 5 năm, với tùy chọn gia hạn thêm 2 năm, nhằm vận chuyển sinh khối phục vụ các nhà máy điện. Thỏa thuận này đảm bảo lợi nhuận cho hoạt động vận tải biển của Erria tại Đan Mạch.


Bạn làm việc tại Dịch Vụ Công Ten Nơ Erria? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo Dịch Vụ Công Ten Nơ Erria

Dịch Vụ Công Ten Nơ Erria

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo