Đầu Tư Thương Mại Thuận An

Hà Nội
25 - 100 nhân viên
Bán hàng/ Kinh doanh
🔥 Có 51 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại Đầu Tư Thương Mại Thuận An

Việc làm Đầu Tư Thương Mại Thuận An

Cập nhật 17/02/2025 01:34
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Thuận An
Nhân Viên Booker Vé Máy Bay
Đầu Tư Thương Mại Thuận An
1 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Trên 20 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: Đang cập nhật
Hạn nộp hồ sơ: 15/03/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Thuận An
Đầu Tư Thương Mại Thuận An Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
số 36 Văn cao- Ba Đình

Công ty TNHH Đầu tư thương mại Thuận An là đại lý cấp 1 của hãng Hàng không Quốc gia Việt Nam có uy tín trên thị trường lâu nay, ngoài ra chúng tôi còn là đối tác của hiệp hội hàng không quốc tế Iata. Công ty TNHH đầu tư Thương mại Thuận An được thành lập ngày 22/07/2009 và đã xin cấp lại ngày 23/12/2011, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh số 0104070114 do Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội cấp với tư cách pháp nhân hiện nay được đăng ký như sau :

  • Tên tiếng việt : CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THUẬN AN
  • Tên tiếng nước ngoài : THUAN AN TRANDING INVESTMENT COMPANY LIMITED
  • Địa chỉ trụ sở chính : Số 36 Văn Cao – Phường Liễu Giai – Bà Đình, Hà Nội.

Bạn làm việc tại Đầu Tư Thương Mại Thuận An? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo Đầu Tư Thương Mại Thuận An

Đầu Tư Thương Mại Thuận An

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo