SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HELI

Hồ Chí Minh
25 - 100 nhân viên
Sản xuất / Vận hành sản xuất
🔥 Có 72 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HELI

Nghệ thuật - Thiết kế

Việc làm SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HELI

Cập nhật 21/07/2025 21:53
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
CÔNG TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HELI
Nhân Viên Triển Khai Nội Thất 2D
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 9 - 12 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 18/07/2025
Hạn nộp hồ sơ: 17/08/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

CÔNG TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HELI
SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HELI Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
193/26/26 Đường số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

Công Ty TNHH TM DV HELI (HELICO) là đơn vị chuyên cung cấp kinh doanh các loại dung môi, hóa chất ngành in bao bì, thiết bị phòng thử nghiệm, QC cũng như máy móc, thiết bị cho ngành sản xuất bao bì, ngành sơn, mực in…

HELICO với đội ngũ kinh doanh tinh gọn, năng động và có nhiều kiến thức, kinh nghiệm về sản xuất bao bì, sơn, mực in sẽ mang tới khách hàng sự hài lòng về sản phẩm cũng như dịch vụ cung cấp. Máy móc, thiết bị cho ngành sơn ở phân khúc tầm trung sẽ là phương án đầu tư kinh tế, hiệu quả cho các công ty sản xuất có quy mô vừa và startup. Chúng tôi sẵn sàng chia sẽ kinh nghiệm thực chiến cho quý khách về kỹ thuật, công nghệ sản xuất…


Bạn làm việc tại SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HELI? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HELI

SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HELI

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo