Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Lai Châu

Lai Châu
Môi trường
🔥 Có 10 lượt xem trong tháng qua

Thông tin tổng quan

Giới thiệu

Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Lai Châu (sau đây gọi tắt là Trung tâm) là đơn vị sự nghiệp công lập thuộc UBND tỉnh. Trung tâm thực hiện chức năng tham mưu, tạo lập, phát triển, quản lý, khai thác quỹ đất; tổ chức thực hiện nhiệm vụ bồi thường, hỗ trợ, tái định cư; quản lý, khai thác, sử dụng quỹ đất đã thu hồi; tổ chức thực hiện việc đấu giá quyền sử dụng đất và thực hiện các dịch vụ khác trong lĩnh vực đất đai; làm chủ đầu tư các dự án xây dựng để tạo lập và phát triển quỹ đất trên địa bàn tỉnh theo quy định.

Bạn có phải là người quản lý thương hiệu nhà tuyển dụng của Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Lai Châu không? Để chỉnh sửa thông tin công ty

Tuyển dụng mới nhất tại Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Lai Châu

Xem tất cả việc làm
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.

Tuyển dụng theo địa điểm

Review Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Lai Châu


Note8.vn đang cập nhật ...
Bạn muốn phản hồi đánh giá với tư cách là nhà tuyển dụng?

Phỏng vấn ở Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Lai Châu


Note8.vn đang cập nhật ...
Hiểu rõ sự khác biệt trong trải nghiệm phỏng vấn theo chức danh.

Mọi người thường hỏi về Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Lai Châu

Không, Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Lai Châu hiện tại đang không tuyển dụng vị trí nào.

Để ứng tuyển vào Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Lai Châu, hãy xem danh sách việc làm đang được tuyển dụng. Tìm hiểu về yêu cầu, quy trình phỏng vấn tại Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Lai Châu và chuẩn bị cho những câu hỏi mà nhà tuyển dụng dành cho ứng viên.

Trụ sở chính của Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Lai Châu là Lai Châu

Tăng cường sự hiện diện của công ty bạn bằng cách quản lý hồ sơ công ty của bạn.

Thông tin liên hệ

Trụ sở công ty
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Lai Châu, số 036 đường Võ Nguyên Giáp, phường Đoàn Kết, tỉnh Lai Châu
Xem bản đồ

Top Công Ty

So sánh hiệu quả hoạt động của công ty bạn với các đối thủ cạnh tranh
Nhắn tin Zalo