THỰC PHẨM QUÊ VIỆT

Hà Nội
25 - 100 nhân viên
Thực phẩm & Đồ uống
🔥 Có 132 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại THỰC PHẨM QUÊ VIỆT

Buôn bán/ Kinh doanh
Tài chính - Kế toán

Việc làm THỰC PHẨM QUÊ VIỆT

Cập nhật 06/05/2025 20:55
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
THỰC PHẨM QUÊ VIỆT
Nhân Viên Kinh Doanh Thị Trường ( Chấp Nhận đi làm sau Tết)
THỰC PHẨM QUÊ VIỆT
12 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 24/01/2024
Hạn nộp hồ sơ: 13/03/2024
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

THỰC PHẨM QUÊ VIỆT
THỰC PHẨM QUÊ VIỆT Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
15tt3.1 kđt Ao Sào, Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

Công ty cổ phần thực phẩm Quê Việt với quy mô lớn được thành lập năm 2010. Sau hơn 10 năm xây dựng và phát triển, hiện tại Công ty có đội ngũ cán bộ quản lý có kinh nghiệm và trình độ chuyên sâu về chế biến thủy sản, có đội ngũ công nhân lành nghề với trên 120 người.

Với giá trị thiết thực mang đến cho khách hàng, mục tiêu của công ty là đưa sản phẩm thủy hải sản, đặc biệt là cua đồng xay Quê Việt xuất hiện trong các món ăn của gia đình việt, đến các quán ăn nhà hàng, mà còn trên các kệ của siêu thị lớn,….đưa thương hiệu Quê Việt trở thành một trong những thương hiệu hàng hải sản đứng đầu tại thị trường trong nước và ngoài nước.

Với đội ngũ nhân viên nhiệt tình, chuyên nghiệp, môi trường làm việc tạo điều kiện để nhân viên phát huy tối đa khả năng của bản thân. Công ty cổ phần thực phẩm Quê Việt hướng đến là một trong những công ty lấy yếu tố con người là then chốt cho sự phát triển của công ty. Mỗi một nhân sự trong công ty sẽ nhận thấy được vai trò cũng như trách nhiệm của mình, để cùng nhau phát huy, đoàn kết, xây dựng công ty ngày càng lớn mạnh.


Bạn làm việc tại THỰC PHẨM QUÊ VIỆT? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo THỰC PHẨM QUÊ VIỆT

THỰC PHẨM QUÊ VIỆT

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo