Hai An Riverfront Hotel

Đà Nẵng
100 - 200 nhân viên
Nhà hàng / Khách sạn
🔥 Có 147 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại Hai An Riverfront Hotel

Lao động có tay nghề và sản xuất
Buôn bán/ Kinh doanh
Tài chính - Kế toán
Du lịch, khách sạn
An ninh - Bảo vệ

Việc làm Hai An Riverfront Hotel

Cập nhật 17/04/2024 22:37
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
Hai An Riverfront Hotel
Nhân viên phục vụ
Hai An Riverfront Hotel
11 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 3 - 5 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 08/04/2024
Hạn nộp hồ sơ: 30/04/2024
Hình thức: Làm theo ca
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Hai An Riverfront Hotel
Hai An Riverfront Hotel Xem trang công ty
Quy mô:
100 - 200 nhân viên
Địa điểm:
182 Bạch Đằng, Quận Hải Châu, Da Nang, Vietnam

Hải An Riverfront Hotel là khách sạn 4 sao theo quy chuẩn quốc tế tọa lạc bên bờ Sông Hàn , tại trung tâm thành phố . đường Bạch Đằng, quận Hải Châu, TP Đà Nẵng. Được sở hữu vị trí đắc địa tầm nhìn bao quát sông Hàn. Khách sạn có một hệ thống các dịch vụ đầy đủ khép kín với 90 phòng ngủ sang trọng – hiện đại


Bạn làm việc tại Hai An Riverfront Hotel? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo Hai An Riverfront Hotel

Hai An Riverfront Hotel

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo