LUXY HOME VIỆT NAM

Hà Nội
25 - 100 nhân viên
Xây dựng
🔥 Có 77 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại LUXY HOME VIỆT NAM

Kỹ thuật
Xây dựng

Việc làm LUXY HOME VIỆT NAM

Cập nhật 19/04/2025 22:28
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LUXY HOME VIỆT NAM
Kỹ Sư Shopdrawing (Mảng Ốp Lát Đá)
LUXY HOME VIỆT NAM
3 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 12 - 18 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: Đang cập nhật
Hạn nộp hồ sơ: 11/04/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LUXY HOME VIỆT NAM
LUXY HOME VIỆT NAM Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
B04-L37, An Phú Shop Villa, KĐT Dương Nội, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Tp Hà Nội

Công ty TNHH XD & TM Luxy Home Việt Nam (LUXY HOME VN) hoạt động các lĩnh vực chính như: Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan, hoàn thiện công trình xây dựng, sản xuất đồ gỗ xây dựng, xây dựng nhà để ở, Xây dựng các công trình (điện, cấp thoát nước,...) và các lĩnh vực khác.


Bạn làm việc tại LUXY HOME VIỆT NAM? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo LUXY HOME VIỆT NAM

LUXY HOME VIỆT NAM

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo