Nước hoa và Trang sức MC

Hồ Chí Minh
25 - 100 nhân viên
Bán hàng/ Kinh doanh
🔥 Có 37 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại Nước hoa và Trang sức MC

Buôn bán/ Kinh doanh

Việc làm Nước hoa và Trang sức MC

Cập nhật 13/12/2024 08:11
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
Công ty TNHH Nước hoa và Trang sức MC
Trưởng Phòng Kinh Doanh Nước Hoa - Lương Từ 15 Triệu
Nước hoa và Trang sức MC
2 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Trên 15 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/08/2024
Hạn nộp hồ sơ: 14/09/2024
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công ty TNHH Nước hoa và Trang sức MC
Nước hoa và Trang sức MC Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
180 Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Ho Chi Minh City, Vietnam

MC Perfume & Diamond là thương hiệu phân phối nước hoa Pháp chính hãng với hơn 16 năm kinh nghiệm, uy tín và chất lượng trên thị trường Việt Nam.

Được ra đời vào năm 2008 bởi Founder Eric Huỳnh, nhận thấy được nhu cầu nước hoa chính hãng ngày càng tăng tại thị trường Việt Nam. MC Perfume với mong muốn đem đến cho khách hàng những dòng nước hoa chất lượng - chính hãng, được nhập khẩu trực tiếp từ Pháp. c


Bạn làm việc tại Nước hoa và Trang sức MC? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo Nước hoa và Trang sức MC

Nước hoa và Trang sức MC

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo