Mô Hình Viêt

Hà Nội
25 - 100 nhân viên
Sản xuất / Vận hành sản xuất
🔥 Có 336 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại Mô Hình Viêt

Hành chính
Kỹ thuật
Buôn bán/ Kinh doanh
Lao động có tay nghề và sản xuất
Nghệ thuật - Thiết kế
Marketing/ Truyền thông

Việc làm Mô Hình Viêt

Cập nhật 18/10/2025 22:23
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
Công ty TNHH Mô Hình Viêt
Kỹ Thuật Viên Điện (Mô Hình Kiến Trúc)
Mô Hình Viêt
25 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 8 - 10 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 21/12/2023
Hạn nộp hồ sơ: 21/01/2024
Hình thức: Full-time
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công ty TNHH Mô Hình Viêt
Mô Hình Viêt Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
Xưởng sản xuất: 751 Nguyễn Khoái, Hoàng Mai, Hà Nội

Công ty TNHH Mô Hình Việt là một trong những đơn vị hàng đầu tại Việt Nam chuyên sản xuất mô hình kiến trúc cao cấp. Được thành lập từ năm 2001, công ty đã khẳng định vị thế tiên phong trong lĩnh vực này, không chỉ tại Việt Nam mà còn trên thị trường quốc tế Mô Hình Việt cung cấp đa dạng các loại mô hình như mô hình quy hoạch vùng, mô hình cao tầng, mô hình biệt thự - nội thất, mô hình thương mại, mô hình nhà máy công nghiệp, và nhiều loại mô hình khác phục vụ các dự án kiến trúc lớn. Công ty sử dụng công nghệ hiện đại, kết hợp với đội ngũ kỹ thuật viên chuyên nghiệp để tạo ra những sản phẩm chất lượng cao, giúp khách hàng hình dung rõ ràng về các công trình tương lai


Bạn làm việc tại Mô Hình Viêt? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo Mô Hình Viêt

Mô Hình Viêt

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo