Công ty TNHH Đầu Tư & Quảng Cáo Kingads

Hồ Chí Minh
200 - 500 nhân viên
Tiếp thị / Marketing
🔥 Có 90 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại Công ty TNHH Đầu Tư & Quảng Cáo Kingads

Marketing/ Truyền thông

Việc làm Công ty TNHH Đầu Tư & Quảng Cáo Kingads

Cập nhật 23/01/2024 00:00
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
Công ty TNHH Đầu Tư & Quảng Cáo Kingads
Marketing Manager
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 5300 - 10000 USD
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 17/12/2023
Hạn nộp hồ sơ: 13/10/2024
Hình thức: FULL_TIME
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công ty TNHH Đầu Tư & Quảng Cáo Kingads
Công ty TNHH Đầu Tư & Quảng Cáo Kingads Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
04 Hoa Sữa, Phường 07, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

Công ty TNHH Đầu Tư & Quảng Cáo một là công ty uy tín trong lĩnh vực Marketing Online tại Việt Nam. Những thành viên KingAds đã có nhiều năm kinh nghiệm quản lý, kinh doanh trong các lĩnh vực dịch vụ quảng cáo, quảng bá thương hiệu. KingAds tự tin sẽ mang đến một môi trường làm việc chuyên nghiệp... Công ty TNHH Đầu Tư & Quảng Cáo một là công ty uy tín trong lĩnh vực Marketing Online tại Việt Nam. Những thành viên KingAds đã có nhiều năm kinh nghiệm quản lý, kinh doanh trong các lĩnh vực dịch vụ quảng cáo, quảng bá thương hiệu. KingAds tự tin sẽ mang đến một môi trường làm việc chuyên nghiệp...

Chính sách bảo hiểm

  • Bảo hiểm sức khỏe & tai nạn PVI;
  • Bảo hiểm xã hội

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch hàng năm
  • Bóng đá
  • Bóng bàn
  • Bóng chuyền
  • Teambuilding

Lịch sử thành lập

  • Năm 2014, công ty uy tín trong lĩnh vực Marketing Online được thành lập tại Việt Nam.

Mission

Định hướng phát triển thành một Tập đoàn hàng đầu khu vực, không ngừng đổi mới, sáng tạo để kiến tạo hệ sinh thái các sản phẩm dịch vụ đẳng cấp, góp phần nâng cao chất lượng cuộc sống của mọi người và nâng tầm vị thế của thương hiệu Việt trên trường quốc tế.


Bạn làm việc tại Công ty TNHH Đầu Tư & Quảng Cáo Kingads? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo Công ty TNHH Đầu Tư & Quảng Cáo Kingads

Công ty TNHH Đầu Tư & Quảng Cáo Kingads

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo