Cơ Điện Hữu Phát

Hồ Chí Minh
100 - 200 nhân viên
Điện / Điện tử / Điện lạnh
🔥 Có 179 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại Cơ Điện Hữu Phát

Kỹ thuật
Xây dựng
Hành chính
Quản lý sản phẩm & dự án

Việc làm Cơ Điện Hữu Phát

Cập nhật 31/08/2026 22:25
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
Công Ty TNHH Cơ Điện Hữu Phát
Chỉ Huy Trưởng Cơ Điện
Cơ Điện Hữu Phát
18 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 18 - 25 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 22/06/2024
Hạn nộp hồ sơ: 22/07/2024
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công Ty TNHH Cơ Điện Hữu Phát
Cơ Điện Hữu Phát Xem trang công ty
Quy mô:
100 - 200 nhân viên
Địa điểm:
63 Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú

Công ty TNHH Cơ Điện Hữu Phát được thành lập từ năm 2008 với ngành nghề kinh doanh chính như:                                                           

  • Thi công, Lắp đặt hệ thống điện Công Nghiệp, Nhà xưởng, M&E
  • Thi công hệ thống điều hòa không khí, hệ thống cấp thoát nước, hệ thống phòng cháy chữa cháy
  • Xây dựng mới – Cải tạo đường dây trung hạ thế; trạm biến áp

Với sự năng động, sáng tạo và cố gắng nỗ lực không ngừng của tập thể CB-CNV của Công ty, cùng với sự hợp tác giúp đỡ của Quý khách hàng trong thời gian qua, với phương châm "Lắng nghe - sáng tạo - uy tín - chất lượng", Công ty đã đang lớn mạnh không ngừng và ngày càng phát triển, trở thành một trong những nhà thầu cơ điện uy tín được tất cả khách hàng tín nhiệm.

Công ty TNHH Cơ Điện Hữu Phát luôn đặt mục tiêu chất lượng lên hàng đầu, bao gồm cả chất lượng sản phẩm và kỹ thuật thi công, lắp đặt. Chính vì vậy Công ty chúng tôi ngày càng được nhiều khách hàng tin tưởng, lựa chọn. Công ty TNHH Cơ Điện Hữu Phát cam kết mang đến cho Quý khách hàng sự hài lòng tối đa, chất lượng cao, đúng tiến độ với giá thành hợp lý nhất.


Những nghề phổ biến tại Cơ Điện Hữu Phát

Bạn làm việc tại Cơ Điện Hữu Phát? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo Cơ Điện Hữu Phát

Cơ Điện Hữu Phát

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo