TỔNG CÔNG TY PGS

Nghệ An
500 - 1.000 nhân viên
Bất động sản
🔥 Có 144 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại TỔNG CÔNG TY PGS

Tài chính - Kế toán
Buôn bán/ Kinh doanh
Hành chính
Dịch vụ khách hàng

Việc làm TỔNG CÔNG TY PGS

Cập nhật 16/10/2025 23:45
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG CÔNG TY PGS
Trưởng phòng Chăm sóc khách hàng
TỔNG CÔNG TY PGS
17 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 8 - 12 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/10/2025
Hạn nộp hồ sơ: 25/11/2025
Hình thức: Giờ hành chính
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG CÔNG TY PGS
TỔNG CÔNG TY PGS Xem trang công ty
Quy mô:
500 - 1.000 nhân viên
Địa điểm:
Số 45, Quang Trung, TP Vinh, Nghệ An

Công ty Cổ phần Tổng Công ty PGS (Gọi tắt là “Tổng Công ty PGS”) được xây dựng và đi vào hoạt động từ năm 1997 với tiền thân là doanh nghiệp tư nhân thương mại Xuân Bình. Sau 20 năm hình thành và phát triển, hiện nay Tổng Công ty PGS là một doanh nghiệp cung cấp các dịch vụ đa ngành có chất lượng và uy tín hàng đầu tại các tỉnh Bắc Miền Trung cũng như các tỉnh lân cận. Đến thời điểm hiện tại, Tổng Công ty PGS đã có 10 công ty thành viên hoạt động trong 4 lĩnh vực chính: Ô tô, xe máy, nhà hàng và bất động sản với số lượng cán bộ công nhân viên hơn 700 người.


Bạn làm việc tại TỔNG CÔNG TY PGS? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo TỔNG CÔNG TY PGS

TỔNG CÔNG TY PGS

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo