NHỰA BAO BÌ KIẾN ĐỨC

Hồ Chí Minh
25 - 100 nhân viên
Sản xuất / Vận hành sản xuất
🔥 Có 98 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại NHỰA BAO BÌ KIẾN ĐỨC

Lao động có tay nghề và sản xuất
Hành chính
Kỹ thuật
Tài chính - Kế toán
Quản lý sản phẩm & dự án

Việc làm NHỰA BAO BÌ KIẾN ĐỨC

Cập nhật 29/08/2024 22:13
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHỰA BAO BÌ KIẾN ĐỨC
Giám Sát Bộ Phận QA/QC
NHỰA BAO BÌ KIẾN ĐỨC
11 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 16 - 20 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 25/02/2024
Hạn nộp hồ sơ: 05/04/2024
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHỰA BAO BÌ KIẾN ĐỨC
NHỰA BAO BÌ KIẾN ĐỨC Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
Lầu 1, Tòa nhà Tani - Office số 475D Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Kiến Đức là doanh nghiệp chuyên sản xuất các loại màng thổi, sử dụng trong ngành sản xuất bao bì mềm. Với máy móc thiết bị hiện đại từ Châu Âu, nhà máy xây dựng mới 100% áp dụng công nghệ hiện đại nhất của thế giới để sản xuất màng LLDPE kỹ thuật cạo Qui trình sản xuất và hệ thống QLCL được xây dựng theo tiêu chuẩn nhằm đảm bảo sản phẩm sản xuất ra đạt yêu cầu chất lượng cao nhất. Môi trường làm việc chuyên nghiệp, thân thiện... xứng đáng là ngôi nhà thứ 2 của bạn.


Bạn làm việc tại NHỰA BAO BÌ KIẾN ĐỨC? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo NHỰA BAO BÌ KIẾN ĐỨC

NHỰA BAO BÌ KIẾN ĐỨC

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo