Tập Đoàn Quang Anh

Hà Nội
200 - 500 nhân viên
Bất động sản
🔥 Có 162 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại Tập Đoàn Quang Anh

Buôn bán/ Kinh doanh
Hành chính
Kỹ thuật
Tài chính - Kế toán
Vận tải

Việc làm Tập Đoàn Quang Anh

Cập nhật 09/04/2026 16:23
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Quang Anh
Tài Xế Xe Tải
Tập Đoàn Quang Anh
25 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 9 - 15 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 09/04/2024
Hạn nộp hồ sơ: 10/05/2024
Hình thức: Full-time
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Quang Anh
Tập Đoàn Quang Anh Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Tầng 18, Tòa nhà văn phòng Viwaseen, Số 48 Tố Hữu, Trung Văn

Tập đoàn Quang Anh (QA Group) được thành lập vào ngày 12/12/2002, tiền thân là Công ty Cổ phần Thương Mại và Đầu Tư Hà Thành. Công ty hoạt động chủ yếu trong các lĩnh tực: Tư vấn đầu tư, Phần mềm điện tử – công nghệ cao, Bất động sản, Logistics, Nông nghiệp, …

Mã số thuế: 0109617182

Địa chỉ: Tầng 18 tòa nhà văn phòng Viwaseen Tower, Số 48 Tố Hữu, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Người đại diện: NGUYỄN MINH THỨC

Ngày hoạt động: 2021-05-04


Những nghề phổ biến tại Tập Đoàn Quang Anh

Bạn làm việc tại Tập Đoàn Quang Anh? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo Tập Đoàn Quang Anh

Tập Đoàn Quang Anh

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo