Dược phẩm Sola Hoa Hướng Dương

Hà Nội
200 - 500 nhân viên
Dược phẩm
🔥 Có 86 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại Dược phẩm Sola Hoa Hướng Dương

Chăm sóc sức khỏe

Việc làm Dược phẩm Sola Hoa Hướng Dương

Cập nhật 13/02/2025 21:30
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
Công ty Cổ phần Dược phẩm Sola Hoa Hướng Dương
Dược Sĩ Tư Vấn Bán Hàng
Dược phẩm Sola Hoa Hướng Dương
6 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 7 - 10 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: Đang cập nhật
Hạn nộp hồ sơ: 14/03/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công ty Cổ phần Dược phẩm Sola Hoa Hướng Dương
Dược phẩm Sola Hoa Hướng Dương Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Số 5C Ngõ 86 - Đường Hoàng Quốc Việt - Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - TP Hà Nội

Hệ thống Nhà thuốc Sola Hoa Hướng Dương trực thuộc Công ty Cổ phần Dược phẩm Sola Hoa Hướng Dương, chuyên cung cấp đa dạng các loại thuốc kê đơn, không kê đơn, các sản phẩm thực phẩm chức năng, trang thiết bị y tế, dược mỹ phẩm và nhiều sản phẩm chăm sóc sức khoẻ, tiêu dùng hàng ngày,.... Với phương châm " Lựa chọn tốt hơn, sống khoẻ hơn", nhà thuốc Sola Hoa Hướng Dương tự hào mang đến các sản phẩm y tế chất lượng cao, chính hãng, giá tốt. Cùng với sự tư vấn tận tâm của đội ngũ dược sĩ lâm sàng giàu kinh nghiệm, chuyên môn cao; cam kết tư vấn đúng bệnh, sử dụng đúng thuốc cần thiết; đảm bảo tính an toàn và hiệu quả trong điều trị.


Bạn làm việc tại Dược phẩm Sola Hoa Hướng Dương? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo Dược phẩm Sola Hoa Hướng Dương

Dược phẩm Sola Hoa Hướng Dương

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo