BẤT ĐỘNG SẢN WESTERN HOLDINGS

Hà Nội
200 - 500 nhân viên
Bất động sản
🔥 Có 83 lượt xem trong tháng qua

Các phòng ban đang tuyển dụng tại BẤT ĐỘNG SẢN WESTERN HOLDINGS

Buôn bán/ Kinh doanh

Việc làm BẤT ĐỘNG SẢN WESTERN HOLDINGS

Cập nhật 26/05/2025 20:23
Tìm thấy 0 việc làm đang tuyển dụng
💼 Đăng tin tuyển dụng ưu tiên không giới hạn Chỉ từ 300.000 đồng/tháng. Hiển thị nổi bật, tiếp cận nhiều ứng viên hơn.
CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN WESTERN HOLDINGS
Nhân Viên Kinh Doanh, Tư Vấn, Telesale
BẤT ĐỘNG SẢN WESTERN HOLDINGS
1 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 20 - 50 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: Đang cập nhật
Hạn nộp hồ sơ: 17/05/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng:
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
- Đang cập nhật ...
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN WESTERN HOLDINGS
BẤT ĐỘNG SẢN WESTERN HOLDINGS Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Tầng M Toà nhà Atlanta 49 Hàng Chuối, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN WESTERN HOLDINGS được thành lập trong bối cảnh nền kinh tế khó khăn, thị trường bất động sản đầy biến động, với sức mạnh nội tại cùng bản lĩnh của doanh nghiệp trẻ đầy tự tin, sáng tạo, Western Homes đã đang khẳng định vị thế của mình trên thị trường và không ngừng mở rộng quy mô. Nhận thấy dịch vụ tư vấn bất động sản tại Việt Nam còn non trẻ trong khi chuyên môn đặc thù ngành bất động sản đòi hỏi yêu cầu cao. Xuất phát từ sự am hiểu thị trường thực tế, sự trung thực và sáng tạo, Western Homes khát khao hỗ trợ toàn vẹn nhà đầu tư, mang đến giải pháp đồng bộ, tối ưu hoá bộ máy vận hành trong việc phát triển các dự án bất động sản bằng công nghệ quản lý tiên tiến nhất.


Bạn làm việc tại BẤT ĐỘNG SẢN WESTERN HOLDINGS? Chia sẻ kinh nghiệm của bạn

Logo BẤT ĐỘNG SẢN WESTERN HOLDINGS

BẤT ĐỘNG SẢN WESTERN HOLDINGS

Click để đánh giá
Nhắn tin Zalo